Breaking News
Home / कलाकार / चपाती सोबत लसूण कांदा खाताना दिसला बॉडीगार्ड

चपाती सोबत लसूण कांदा खाताना दिसला बॉडीगार्ड

गरिबीमुळे सर्वसामान्य माणसाला जीवन जगण्यासाठी अनेक अडचणींचा सामना करावा लागतो.पण तरीही तो गरिबीसोबत सर्व प्रकारच्या परिस्थितीला सामोरे जाण्यास सदैव तयार असतो.असे अनेक लोक आहेत जे जास्त कमावल्यानंतरही अत्यंत साधे जीवन जगतात. आज आम्ही तुमच्यासोबत असे काही फोटो शेअर करणार आहोत जे सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. या फोटोंमध्ये दिसत आहे.

एक सुरक्षा रक्षक ज्याचा महिनाभराचा पगार खूप चांगला आहे. पण तरीही तो आपल्या कुटुंबाचा उदरनिर्वाह करू शकत नाही. कसे आहे? स्वत:साठी कष्ट घेतल्यानंतर लसूण आणि कांद्यासोबत भात खाताना दिसत आहे.हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक हा व्हिडिओ खूप वेगाने शेअर करत आहेत. संपूर्ण बातमीबद्दल तुमच्याशी सविस्तर चर्चा करू.

अशा व्यक्तीची चर्चा करणार आहे ज्याचे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. हे सर्व फोटो पाहिल्यानंतर तुम्हालाही आश्चर्याचा धक्का बसेल. सुरक्षा रक्षक म्हणून काम करणारी व्यक्ती प्लास्टिकच्या डब्यात लसूण आणि कांदे टाकून भात खात असल्याचे व्हायरल झालेल्या छायाचित्रात दिसत आहे.सुरक्षा रक्षकाचे फोटो सोशल मीडियावर लोकांचे लक्ष वेधून घेत आहेत.

ही छायाचित्रेही वेगाने शेअर केली जात आहेत. वृत्तानुसार, लसूण आणि कांदा घालून भात खाणारा हा व्यक्ती मलेशियाचा रहिवासी आहे. एका व्यक्तीने गेल्या महिन्यात आपल्या फेसबुक अकाऊंटवर सुरक्षा रक्षकाची छायाचित्रे शेअर केली होती.त्या व्यक्तीची छायाचित्रे शेअर करताना ही व्यक्ती उदरनिर्वाहासाठी काय कष्ट करते हे पाहिल्यानंतर लक्षात येईल.सामान्य जीवन जगत आहे आणि किती त्याला पगार मिळतो का आणि त्याला कांदा लसूण भात खाण्याची सक्ती का केली जाते.

कारण या व्यक्तीचे कुटुंब गावात राहते.ही व्यक्ती इतर लोकांप्रमाणेच चांगले अन्न खाऊ शकते.परंतु आपल्या पगारातील जास्तीत जास्त हिस्सा गावात राहणाऱ्या कुटुंबाला पाठवता यावा यासाठी तो साधे अन्न खातो.वडील किंवा भाऊ किंवा पती, या तिघांनीही असे नाते निर्माण केले आहे, जगातील एक वरचा जो आपल्या कुटुंबाच्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी रात्रंदिवस मेहनत करून आपल्या कुटुंबाला आधार देण्यास सदैव तत्पर असतो. आपल्या कुटुंबातील सदस्यांचा पूर्ण सन्मान राखण्यासाठी कठोर परिश्रम करून स्वतःला दुःख देऊनही आपल्या कुटुंबाच्या इच्छा पूर्ण करण्यासाठी ते कठोर परिश्रम करतात.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *