Home / कलाकार / अनिल कपूर ची दुसरी मुलगी आहे सोनम पेक्षा हॉट

अनिल कपूर ची दुसरी मुलगी आहे सोनम पेक्षा हॉट

५ मार्च २०२० रोजी अनिल कपूर आणि सुनिता कपूरची मोठी मुलगी, रिया कपूरचा वाढदिवस होता. रियान आपली बहिण सोनम कपूरचा चित्रपट वीर दी वेडिंगची प्रोड्युसर देखील आहे. रिया देखील सोनम सारखी फॅशनेबल आहे. बॉलीवूडमधील सर्वात स्टाइलिश भाऊ-बहिण यांनी मिळून रिशॉन नावाने एक ब्रँड लाँच केला आहे. आपल्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने मोठी बहिण सोनमने इंस्टाग्रामवर आपल्या बहिणीचा एक फोटो शेयर केला होता. हा फोटो शेयर करताना तिने लिहिले होते कि जन्मदिवसाच्या शुभेच्छा.तुम्ही सर्वात जास्त प्रिय आहात. बॉलीवूडमध्ये जिथे अनिल कपूर, अर्जुन कपूर आणि सोनम कपूर नेहमी लाइमलाइटमध्ये राहतात तर अनिल कपूरची मोठी मुलगी रिया कपूर कॅमेर्या पासून नेहमी दूर राहते. रिया एक स्टाइलिस्ट आहे आणि ती आपले वडील आणि बहिणीला आइशा आणि प्लेयर सारख्या चित्रपटांमध्ये स्टाइलिस लुक देण्यासाठी ओळखली जाते. कपूर बहिणींनी कपड्यांचा एक खूपच स्टाइलिश आणि क्लासिक ब्रँड तयार केला आहे. अनिल कपूरच्या दोन्ही मुली एक असा ब्रँड आणण्याचा प्लान करत आहेत ज्याचे कपडे सर्वजणांना वापरता आले पाहिजेत.
एकीकडे तर अनिल कपूरची सर्व मुले नेहमी लाइमलाइटमध्ये राहतात तर अनिल कपूरची मोठी मुलगी रिया कपूर कॅमेर्याचपासून स्वतःला दूरच ठेवते. भाग मिल्खा भाग आणि रांझना च्या यशानंतर सोनम आपल्या बहिणीसोबत या प्रोजेक्टवर (लाइन ऑफ क्लाथिंग) साठी काम करणार होती. सोनम आज पूर्ण बॉलीवूडमध्ये तिच्या स्लाइलसाठी ओळखली जाते. ती आजची सर्वात स्लाइलिश अभिनेत्रींपैकी एक आहे, जे तिच्या आइशा चित्रपटामध्ये देखील पाहायला मिळते. पण हे खूपच कमी लोकांना माहिती आहे कि या चित्रपटामध्ये सोनमची स्टाइलिश रियाच होती.
स्टाइलिस्ट असण्याशिवाय रिया कपूरने देखील वेक अप सिडमध्ये काम केले आहे. या चित्रपटामध्ये तीने रणबीर कपूर आणि कोंकणा सेन शर्मा सारख्या कलाकारांसोबत सहायक निर्देशक म्हणून काम केले आहे. रियाने आयशा चित्रपट देखील प्रोड्यूस केला आहे, ज्यामध्ये तिची बहिण सोनम कपूर आणि देव डी मधील अभिनेता अभय देओल मुख्य भूमिकेमध्ये होते. रिया व्यवसायाने प्रोड्यूसर आहे. तिने सोनम कपूर आणि अभय देओल अभिनित आयशा चित्रपट प्रोड्यूस केला होता. एकीकडे जिथे अनिल कपूर, अर्जुन कपूर आणि सोनम कपूर नेहमी लाइमलाइट मध्ये राहतात तर अनिल कपूरची मोठी मुलगी रिया कपूर लोकांच्या नजरेपासून नेहमीच दूर राहते.हि गोष्ट तर अपना सर्वाना चांगली माहिती आहे कि कपूर कुटुंब रोज कॅमेरासमोर येत राहते, पण कपूर घराण्यामध्ये अनिल कपूरची मोठी मुलगी रिया कपूरच अशी आहे. जी ग्लॅमरच्या दुनियेपासून आपल्या कामामध्ये व्यस्त राहत असते. ५ मार्चला रिया कपूरने आपला ३० वा वाढदिवस साजरा केला आहे. रियाचा जन्म ५ मार्च १९८७ रोजी मुंबईमध्ये झाला होता आणि ती अनिल कपूरची मोठी मुलगी आहे. रिया सोनम कपूर आणि हर्षवर्धन कपूर पेक्षा मोठी आहे.

About nmjoke.com

Check Also

हिच्या मागे लागून गोविंदाने मोडला होता स्वतःचा साखरपुडा

९० च्या दशकातली प्रसिद्ध अभिनेत्र्यांपैकी नीलम कोठारी ही एक आहे. नीलमचा जन्म ९ नोव्हेंबर १९६९ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *