घरातून बाहेर जातांना स्वामींचा हा प्रभावशाली उपाय जरूर करा

श्री सुक्त पठण – घरामध्ये रोज श्री सूक्ताचे पठण केले तर त्या घरात धनाची कमतरता भासत नाही. मुख्य दरवाजावर तांब्याचे नाणे लाल फितीत बांधल्याने घरात सुख-समृद्धी येते. दर गुरुवारी तुळशीला दूध अर्पण केल्याने धनाची प्राप्ती होते.

गुरुचरित्राचा दहावा अध्याय – नोकरी व्यवसायातील अडचणींसाठी श्रीगुरुचरित्राचा दहावा अध्याय रोज वाचावा. न्यायालय किंवा कोर्टात सतत चकरा मारणे हे अनेकदा काहींना त्रासदायक ठरते. अशा स्थितीत श्री नवनाथ ग्रंथाचा तिसरा अध्याय आणि श्री गुरुचरित्राचा चौदावा अध्याय रोज दोनदा पठण करावे.

श्री सुक्त पठण – घरामध्ये रोज श्री सूक्ताचे पठण केले तर त्या घरात धनाची कमतरता भासत नाही. मुख्य दरवाजावर तांब्याचे नाणे लाल फितीत बांधल्याने घरात सुख-समृद्धी येते. दर गुरुवारी तुळशीला दूध अर्पण केल्याने धनाची प्राप्ती होते.

गुरुचरित्राचा दहावा अध्याय – नोकरी व्यवसायातील अडचणींसाठी श्रीगुरुचरित्राचा दहावा अध्याय रोज वाचावा. न्यायालय किंवा कोर्टात सतत चकरा मारणे हे अनेकदा काहींना त्रासदायक ठरते. अशा स्थितीत श्री नवनाथ ग्रंथाचा तिसरा अध्याय आणि श्री गुरुचरित्राचा चौदावा अध्याय रोज दोनदा पठण करावे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *