इचलकरंजीच्या चंद्राला बघून पब्लिक लागले नाचायला

नमस्कार मित्रानो रोज प्रमाणे आज देखील आम्ही तुमच्या मनोरंजनासाठी हजर आहोत. आजच्या धकाधकीच्या युगात मोबाईलच्या माध्यमातून का होईना मनोरंजन होत असते. पूर्वी मनोरंजनासाठी वर्ष्यातून एकदा गावात जत्रा असायची. तमाशा, कुस्त्या असे साधन असायचे आणि देवाच्या मिरवणूक असायच्या. त्यानंतर लग्न असेल तरच लोकांना नाचता यायचे. मनोरंजन खूप कमी असायचे मात्र आता जगणे खूप प्रगती केली आहे. त्यामुळे भारतात देखील मोठी प्रगती झाली आणि आधुनिक जीवन माणूस जगू लागला.

आजकाल मानवाच्या मूलभूत गर्जेमध्ये मोबाईल चा देखील समावेश करायला हवा. जर माणसाला मोबाईल नाही दिला तर तो अस्वस्थ असतो असं म्हणायला हरकत नाही. मोबाईलचे खूप फायदे आहेत आणि आज मोबाईल काळाची गरज देखील बनली आहे. मोबाईल मुळे माणूस जगाच्या कोणत्याही कोपऱ्यात असेल तर एकमेकांशी संपर्क करू शकतो. मोबाईल मुळे मनोरंजन देखील होते. तुम्हाला देखील मोबाईलचे फायदे माहिती असतील.

त्यापुढे मग तो साखरपुड्याच्या कार्यक्रम असो वा जागरण गोंधळाचा त्याची देखील तयारी करण्यात येते. लग्नाच्या ५-६ महिन्या अगोदरच सर्व गोष्टींची तयारी खूप आनांदात चालू असते. तसेच आधीच्या काळात नवरदेव नवरी डायरेक्ट लग्नात एकमेकांना भेटायचे पण आता प्री-वेडिंग शूट देखील करण्यात येतो. वेग वेगळ्या निर्सगाच्या सुंदर ठिकाणी जाऊन नवरी नवरदेव प्री-वेडिंग फोटोग्राफी आणि विडिओ ग्राफी करतांना दिसतात.

त्याचप्रमाणे लग्नाच्या तीन चार दिवस अगोदरच वेग वेगळे कार्यक्रम देखील ठेवण्यात येतात. त्यात मेहेंदीचा कार्यक्रम असतो तसेच संगीताचा कार्यक्रम असतो. तर काही लग्नात जागरण गोंधळाचा कार्यक्रम असतो. लग्नाच्या आधी संगीताचा कार्यक्रम करण्यात येतो त्यात सर्व लोक आपल्या आपल्या पद्धतीने डान्स करत असतात. संगीताच्या कार्यक्रमात डी.जे व्यवस्था केलेली असते म्हणून तो दिवस खूप मज्जा मस्ती करणारा दिवस असतो.

संपूर्ण मंडळी त्या दिवशी खूप मज्जा करतात. तसेच हळदीला देखील डी.जे किंवा बँड लावलेला असतो तो दिवस देखील खूप मज्जा मस्तीचा दिवस असतो. नवरदेव नवरी च्या आययूष्यातील सर्वात आनंदाचे दिवस असता म्हणून दोघे हि आणि त्याचे घरचे, नातेवाईक खूप आनंदांत असतात. मोबाईलमुळे लोकांचे तासंतास मनोरंजन होते, बातम्या समजतात, अनेकांचे तर कामच मोबाईलवरून होत असते. अनेक एप्स मुळे गेम खेळता येतात तर कॅलेंडर, बातम्या, जोक्स हे देखील समजते. आज आम्ही असाच एक मनोरंजनाचा व्हिडीओ तुमच्यासाठी घेऊन आलो आहोत. आजचा व्हिडीओ डान्स असू शकतो किंवा तुमचे मनोरंजन होईल असा नक्की असेल.

तुम्ही आजचा व्हिडीओ पाहून खूप आनंद घ्या आणि इतरांना देखील तो शेअर करा. माणूस खूप थकलेला असतो त्यामुळे त्याला जर जास्त आधार असेल तर तो मोबाईलचा आहे. मुंबई सारख्या शहरात तर माणूस घड्याळाच्या काट्यावर चालत असतो. थोडाही वेळ त्याला सुट्टी सोडून मिळत नाही. अश्यावेळी साथ देणार कोण असेल तर मोबाईल. अनेकांना तर जोडीदार देखील नसतात त्यावेळी त्यांना मोबाईलची साथ खूप महत्वाची असते. आजचा असाच व्हिडीओ पहा आणि आनंदी राहा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *