बायकांचे खेळ पाहून तुम्ही खुश व्हाल

मित्रानो आजच्या काळात मोबाईल हे एक खूप महत्वाचे साधन बनले आहे. याचे अनेक फायदे आहेत आणि तोटे देखील आहेत. आज माणूस मोबाईल नसेल तर राहू देखील शकत नाही. मोबाईल मध्ये इंटरनेट असणे महत्वाचे आहे जर तेच नसेल तर मोबाईल काही कामाचा नाही कारण सर्वात जास्त मनोरंजन इंटरनेट मुळेच होत असते.

तुम्हाला फायदे तोटे तर माहित असतीलच त्यामुळे ते न सांगता आपण आपल्या विषयाकडे वळूया. मोबाईलमधील युट्युब, व्हाट्सअप, फेसबुक अश्या अनेक सोशल नेटव’र्किंग साइट्समुळे अथवा ऍ’प्स’मुळे लोकांचे मनोरंजन होत असते. यावर रोज काहीतरी नवीन येत असत आणि लोक आनंदाने एकमेकांना पाठवतात. असाच एक व्हिडीओ सध्या जोरात वायरल होत आहे.

त्या व्हिडिओमध्ये सगळे लोक एका गाडीकडे जमा झालेले आहेत. त्याच कारण असं आहे कि एका मुलाने आपल्या गाडीची टाकी फुल केली आहे आणि तो मुलगा हवा करताना दिसत आहे. पेट्रोलच्या किमती वाढल्याने अनेक जोक, आणि ट्रॉल व्हिडीओ सध्या वायरल होत आहे त्यापैकीच हा देखील एक आहे. यामध्ये मुलाकडे किती पैसे आहे हे दाखवले गेले आहे मात्र खरी गम्मत तर शेवटी आहे.

मुलगा नंतर गॉगल लावून शायनिंग मारत जाऊन बसतो आणि शर्ट वर करून दाखवतो तर तिथे त्याने कि’डनी विकून टाकी फुल्ल केले असे दिसते. आयफोन चे देखील असेच ट्रॉल केले जात होते आणि जातात. ज्याकडे आयफोन आहे याने कि’डनी विकून आयफोन घेतला असा जोक खूप जास्त वायरल आहे. त्याप्रमाणेच या मुलाने देखील हा व्हिडीओ फक्त मनोरंजनासाठी बनवला आहे.

चांगलं शेअर केलं तर लोकांचं मनोरंजन होत. एखादी बातमी वायरल झाली तर ती सर्वाना लवकर समजते. पण जर एखाद्याच वयक्तिक आयुष्य शेअर केलं त्याचे वयक्तिक नको ते फोटो शेअर केले तर तो आपले प्रा’ण देखील देऊ शकतो. यामुळे शेअर करताना विचार करणे देखील गरजेचे झाले आहे. असो आज पण एका अश्याच व्हिडीओ विषयी बोलणार आणि पाहणार आहोत.

दोन चार दिवसांपासून नाच रे मोरा या गाण्यावर नाचणाऱ्या एका मुलाचा व्हिडीओ जोरात वायरल झाला होता. त्याला लाखो लोकांनी शेअर केले आणि सर्वांपर्यंत तो पोहचला. त्याच मुलाचा आणखीन एक व्हिडीओ आला आहे. ज्या वेळी नाच रे मोरा व्हिडीओ वायरल झाला त्याच वेळी हा देखील व्हिडीओ शूट केला गेला. पण तो जास्त लोकांपर्यंत पोहचला नाही. आज आम्ही तुम्हाला त्या मुलाचा आणखीन एक व्हिडीओ आणि त्याचा डान्स दाखवणार आहोत.

तुम्ही तो पाहू शकता कि कसा तो मुलगा जोमाने नाचत आहे. नावरदेवासोबत चलावो ना नैनो से बाण रे या गाण्यावर आता हा मुलगा नाचताना दिसत आहे. लग्न म्हणजे दोन व्यक्तींना एक होऊन नवीन आयुष्य सुरु करण्याचा समारंभ असतो. आनंदाचा समारंभ असल्याने नाच, गाणं, उत्साह आलाच त्यामुळे खर्च करून लग्न केले जाते. प्रत्येक वरातीमध्ये असे काहीतरी घडत असते ज्यामध्ये कोण चांगला नाचतो व आपली कलाकारी दाखवत असतो.

पहा व्हिडीओ :

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *