aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

प्रियंका चोप्राने पहिल्यांदा दाखवला आपल्या मुलीचा चेहरा

मित्रांनो, बॉलीवूडची ‘देसी गर्ल’ प्रियांका चोप्राने 1 डिसेंबर 2018 रोजी अमेरिकन गायक निक जोनाससोबत राजस्थानमध्ये एका ‘बिग फॅट इंडियन वेडिंग’मध्ये लग्न केले ज्यामध्ये फक्त तिचे कुटुंब आणि जवळच्या मित्रांना आमंत्रित केले होते. 2022 मध्ये सरोगसीच्या माध्यमातून प्रियंका आणि निक यांनी बाळाच्या आजी आणि आजीच्या नावाने ‘मालती मेरी चोप्रा जोनास’ नावाच्या मुलीला जन्म दिला. प्रियांकाने गेल्या काही महिन्यांत अनेक कौटुंबिक फोटो शेअर केले आहेत परंतु कोणत्याही फोटोमध्ये तिच्या मुलीचा चेहरा दिसत नाही.

आता पहिल्यांदाच प्रियांकाने तिच्या मुलीचा चेहरा जगाला दाखवला आहे. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असलेल्या या ग्लोबल स्टारने तिच्या इंस्टाग्रामवर एक फोटो पोस्ट केला आहे. इन्स्टाग्रामच्या स्टोरीज फीचरद्वारे हा फोटो शेअर करण्यात आला आहे. या फोटोमध्ये प्रियांकाने पहिल्यांदाच तिच्या मुलीचा चेहरा दाखवला आहे.

मालती मेरी चोप्रा जोनासच्या या फोटोमध्ये, मालती बाळाच्या खुर्चीत पडली आहे आणि झोपेत असल्याचे दिसत आहे. या थंडीच्या वातावरणात मालतीने अनेक थरांचे कपडे घातले आहेत आणि तिचा छोटा हातही दिसत आहे. प्रियंका निकच्या मुलीचे डोळे तिच्या छोट्या गुलाबी टोपीने झाकलेले आहेत परंतु तिचे नाक आणि तिचे ओठ दृश्यमान आहेत.

मालतीचे गोल गाल पाहून चाहत्यांची मनं भरून येतात. एवढा क्यूटनेस पाहून प्रियंका स्वतःही हैराण झाली कारण तिने फोटोत खाली लिहिले आहे- ‘I mean…’ (म्हणजे…), जणू तिचा या गोंडसपणावर विश्वासच बसत नाही. काही दिवसांपूर्वी प्रियंका एकटी, मुंबईत काही दिवस ती आली होती आणि तिला देशात परत आल्याने चाहत्यांना खूप आनंद झाला.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *