दोन मुलांची आई झाली असून देखील घायाळ करत आहे हि अभिनेत्री

श्वेता तिवारी ही एक भोजपुरी सिनेमा आणि टेलिव्हिजन अभिनेत्री आहे. त्याने आपल्या करिअरची सुरुवात ‘कसौटी जिंदगी की’ या शोमधून केली, ज्याला चांगला प्रतिसाद मिळाला. यानंतर त्याने आपल्या व्यावसायिक आयुष्यात मागे वळून पाहिले नाही. अभिनेत्रीचे अभिनय कौशल्य नेहमीच प्रेक्षकांना आवडते, परंतु ती तिच्या जबरदस्त लुक्समुळे चर्चेत राहते.

श्वेताने अलीकडेच तिच्या नवीन फोटोशूटची मालिका शेअर केली आहे, ज्यावर चाहत्यांपासून ते इंडस्ट्रीतील सेलिब्रिटींपर्यंत सर्वजण दिवाच्या सौंदर्याच्या प्रेमात पडले आहेत. श्वेताचे ताजे फोटो पाहून सोशल मीडिया यूजर्स तिच्याबद्दलच्या भावना व्यक्त करत आहेत. एका इंस्टा यूजरने लिहिले की, ‘तुम्ही 40 वर्षांची झाली आहात असे वाटते… पण अशा मीनाकुमारीसाठी मी वयातील अंतरही दुर्लक्ष करू शकतो.’

श्वेता नेहमीच तिच्या नवनवीन फोटोंनी इंटरनेटवर वर्चस्व गाजवते. एका यूजरने लिहिले की, हॉटी इंटरनेटवर रॉकिंग करत रहा आणि पुढे फायर सिम्बॉल बनवले. एकाने लिहिले, तू काय शोधत आहेस, मी शपथ घेतो. अभिनेत्रीने जॅकेट घालून चाहत्यांना विंटर व्हाइब्स दिले आहेत, परंतु यामध्ये ती तिच्या किलर लूकने लोकांना प्रभावित करू शकली.

श्वेता जेव्हाही तिचे फोटो पोस्ट करते तेव्हा नेहमीच कौतुकाच्या कमेंट्सची झुंबड असते. तिचे फोटो पाहून एका चाहत्याने लिहिले की, वाह काय सुंदर आहे अविश्वसनीय राजकुमारी… 2 मुलांची आई झाल्यानंतरही तिच्या सौंदर्याचे उत्तर नक्कीच नाही. श्वेता तिच्या बोल्ड लूकने आणि शानदार पोशाखांनी लोकांना आकर्षित करत नाही तर तिच्या चेहऱ्याची चमक देखील प्रत्येकजण तिच्याकडे टक लावून पाहते.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *