५२ वर्ष्याच्या वयात तब्बू ला पाहून वेडे व्हाल, कंगनाने देखील केला सलाम

बॉलिवूड फिल्मी जगतातील अनेक चित्रपट सुपरहिट झाले आहेत. असाच चित्रपट ‘दृश्यम 2’ नुकताच प्रदर्शित झाला आहे. प्रेक्षक खूप दिवसांपासून वाट पाहत होते, ज्याला खूप पसंत केले जात आहे. त्याचवेळी, मी तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्री तब्बूने देखील या चित्रपटात उत्कृष्ट अभिनय केला आहे. ज्याचे सर्वजण कौतुक करत आहेत आणि बॉलिवूडची ड्रामा क्वीन कंगना रणौतने तब्बूचे कौतुक केले आहे.ती म्हणाली की ती एकट्याने हिंदी चित्रपट जगताला वाचवत आहे.

अभिनेत्री कंगनाने तिची इंस्टाग्राम स्टोरी शेअर केली आहे. ज्यामध्ये तब्बू बोलत होती. त्याने लिहिले, “त्याच्या प्रतिभेवर आणि सातत्यावर कधीही प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले जाऊ शकत नाही. पण वयाच्या या टप्प्यावर स्टारडमच्या शिखरावर पोहोचणं खरंच कौतुकास्पद आहे. या पोस्टमध्ये अभिनेत्री कंगनाने तब्बूला एक प्रेरणा म्हणून वर्णन केले आहे. अभिनेत्रीने पुढे लिहिले, “मला वाटते की या महिलांना तिच्या कामाबद्दलच्या तिच्या अतूट समर्पणाचे अधिक श्रेय दिले पाहिजे, ती खरोखर एक प्रेरणा आहे”.

माहितीसाठी, दृष्यम हा चित्रपट 2 नोव्हेंबर 18 रोजी प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटात अजय देवगण आणि अक्षय खन्ना यांची खास भूमिका आहे.२०२२ मध्ये हा चित्रपट बॉलिवूडचा दुसरा सर्वात मोठा ओपनिंग करणारा चित्रपट ठरला आहे. या चित्रपटाने 2 दिवसात 37.07 कोटींचा गल्ला जमवला आहे.याआधी तब्बू भूल भुलैया 2 या चित्रपटात दिसली होती.भूल भुलैया 2 हा चित्रपटही बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरला होता.या चित्रपटाने पहिल्याच दिवशी 14 कोटींचा व्यवसाय केला होता. या चित्रपटाने 266 कोटींची कमाई केली होती.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *