या रिक्षावाल्याने परदेशी पोरगी पटवून केले लग्न

भारतीय मुली परदेशी मुलींशी लग्न करतात. असन्ही प्रेमला कुठे कसली बंधन होते नाही का? देश, भाषा, जात हे बंधन नाही. इंग्लंडहून आलेल्या बिहारच्या इंजिनिअर असलेल्या नुक्तंचने लग्न करून तिला भारतात बोलावले. कर्नाटकातून एक प्रकरण समोर आले आहे, जिथे एका ऑटोचालकाने बेल्जियन मुलीशीशी लग्न केले. हा भाग कर्नाटकातील विजयनगर आणि कर्नाटक दरम्यान एका ऑटो चालकाशी संबंधित आहे.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, तरुणीची बोट कामिल आहे आणि अनंतराजू ही ऑटो चालकाची बोट आहे. दोघे पहिल्यांदाच सोशल मीडियावर एकमेकांना भेटले होते. सोशल मीडियाच्या माध्यमातून त्यांची मैत्री अर्धवट झाली आणि हळूहळू ती मैत्री बहरली. अनंतराजू, 30, ऑटो ड्रायव्हरसोबत टुरिस्ट गाईड म्हणून काम करतात आणि मुल्गी तिच्या कुटुंबासह बेल्जियम किंवा परदेशात राहतात.

जेव्हा त्यांच्या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात होऊ लागले. असंही म्हटलं जातं की 2019 मध्ये कॅमिलने तिच्या कुटुंबासोबत कर्नाटकातील हम्पी येथे प्रवास केला असेल. मग अनंतराजू त्यांचे मार्गदर्शक झाले. अनंतराजूंनी त्यांना कर्नाटकात परत आणले आणि त्यांची राहण्याची व जेवणाची व्यवस्था केली. मुलगी तिच्या देशात गेल्यावर दोघेही सोशल मीडियाच्या माध्यमातून संपर्कात आले. हळूहळू दोघांमध्ये जवळीक वाढू लागली आणि मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झाले. दरम्यान, मुलीने या रिक्षाचालकाला लग्नाचा प्रस्ताव दिला आणि होकारार्थी उत्तर मिळाले. कॅमिल आपल्या कुटुंबातील काही सदस्यांसह थेट भारतात पोहोचली. मंदिरात जाऊन तिने थाटामाटात लग्न केले. हा विवाह नुकताच पार पडलाय.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *