भाभी ने चालवली बुलेट रोड वर सगळे बघत राहिले

सोशल मीडियावर एक एक व्हिडिओ शेअर आणि व्हायरल होत आहेत. त्यापैकी बहुतेक असे आहेत की त्यांच्या वेगळ्या आणि अनोख्या शैलीमुळे ते लोकांच्या पसंतीस उतरतात, जे लोकांना पुन्हा पुन्हा पहायला आवडतात आणि ते व्हिडिओ लवकरच कव्हर केले जातात. सिंग, हा व्हिडिओ काहीही असू शकतो, अनेक आश्चर्यकारक इंग्रजी पराक्रम, कधी लहान मुलांचा गोंडसपणा, कधी प्राण्यांचा खोडसाळपणा, कधी काही वेगळेच.

लेहेंगा घालून बाईक चालवताना दिसणार्‍या त्या वहिनीप्रमाणे लोक बघतच राहिले. इन्स्टाग्राम sona_omi वर एका वहिनीचा व्हिडिओ धुमाकूळ घालत आहे. जिथे त्याची देसी अवतारातील बाइकर स्टाईल लोकांना आकर्षित करत आहे. पारंपारिक वेशातील वहिनी, कपाळावर टिका, डोक्यावर पदर आणि रस्त्यावर सरपटणारी गोळी पाहून लोक म्हणाले- अप्रतिम. व्हिडिओला 50 हजारांहून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत.

व्हायरल व्हिडिओमध्ये एक महिला पारंपारिक गुर्जर ड्रेसमध्ये आहे. बुलेट मस्त पद्धतीने रस्त्यावर धावताना दिसली तेव्हा बघणारे थक्क झाले. यादरम्यान धनसू भाभींनी एका मैत्रिणीलाही मागे बसवले होते. जिच्याबरोबर ती कुठेतरी खूप वेगाने जात होती. त्यावेळी रस्त्यावर कोणीतरी त्याचा व्हिडिओही बनवत होता. त्यानंतर बुलेट असलेल्या वहिनीची स्टाईल सोशल मीडियावर येताच व्हायरल झाली.

लोक व्हिडिओला खूप पसंत करत आहेत. कारण हे संयोजन खूप शक्तिशाली आहे. दुचाकी चालवताना अंगावर आणि हातावर पारंपरिक पोशाख. व्हिडिओ पाहून असे वाटले नाही की ही वहिनी नुकतीच दुचाकी चालवायला शिकली आहे, ती खूप म्हातारी दिसत होती. वहिनीची बुलेट चालवण्याची शैली कुठूनही पुरुषापेक्षा कमकुवत वाटत नव्हती. आत्मविश्वासही जबरदस्त होता आणि वेगही जबरदस्त होता.

म्हणूनच बाईक चालवताना कॅमेरामनला तिचा हसरा चेहरा दाखवत ती रस्त्यावरून पुढे सरकत होती. भाभीचा देसी स्वॅग आणि मस्त स्टाइल लोकांना खूप आवडला. म्हणूनच हा व्हिडिओ लाखो वेळा पाहिला गेला आहे आणि 50,000 हून अधिक लोकांनी त्याला लाईक देखील केले आहे. टिप्पण्या देखील खूप मजेदार आहेत, ज्या वाचून तुम्हालाही खूप आनंद होईल.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *