प्रभास ची गर्लफ्रेंड आहे हि अभिनेत्री, त्यावर जळतो वरून धवन

क्रिती सेनन आणि वरुण धवन ‘भेडिया’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहेत. त्याचा हा चित्रपट 25 नोव्हेंबरला रिलीज झाला आहे, जो सध्या बॉक्स ऑफिसवर राज्य करत आहे. चित्रपटातील या दोन्ही स्टार्सची केमिस्ट्री आणि अभिनय प्रेक्षकांना आवडला आहे. चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतरही, दोन्ही स्टार्स चित्रपटाचे सतत प्रमोशन करत आहेत आणि एकमेकांबद्दल मनोरंजक खुलासे करून खूप टाळ्या मिळवत आहेत.

दरम्यान, वरुणने ‘झलक दिखला जा-10’च्या सेटवर क्रिती सेनॉनच्या प्रेमप्रकरणाचा खुलासा करून सर्वांनाच आश्चर्यचकित केले आहे. वरुणच्या या खुलाशानंतर सोशल मीडियावर क्रिती आणि प्रभासच्या रोमान्सची अटकळ पुन्हा एकदा जोर धरू लागली असून वरुणने त्यांच्या नात्याचे संकेत दिल्याचा अंदाज चाहत्यांनी लावला आहे.

क्रिती सेनॉनचे नाव अनेक दिवसांपासून साऊथ सुपरस्टार प्रभाससोबत जोडले जात आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, प्रभास-क्रिती रिलेशनशिपमध्ये आहेत. क्रिती जेव्हा प्रभाससोबत स्क्रीन शेअर करत आहे तेव्हापासूनच हे अंदाज बांधले जात आहेत. ही जोडी लवकरच ‘आदिपुरुष’ या आगामी चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट पुढील वर्षी प्रदर्शित होण्यासाठी सज्ज आहे. यात सैफ अली खान देखील आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अलीकडेच क्रिती संग वरुणने चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी टीव्हीचा डान्स रिअॅलिटी शो ‘झलक दिखला जा-10’ जॉईन केला होता. जिथे वरुणने करण जोहरसमोर क्रिती सेनॉन-प्रभाशच्या लिंकअपकडे बोट दाखवले. या शोची एक व्हिडिओ क्लिप सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे, ज्यावर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत आणि त्यांच्या प्रतिक्रिया देत आहेत.

शोच्या सेटवरून व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओ क्लिपमध्ये, जज करण जोहर वरुण धवनला विचारतो, “त्यामध्ये क्रितीचे नाव का नाही?” यावर उत्तर देताना वरुण म्हणाला, “क्रितीचे नाव तिथे नव्हते कारण क्रितीचे नाव… कोणाच्या तरी हृदयात आहे.” यादरम्यान क्रिती त्याला गप्प करण्याचा प्रयत्न करताना दिसत आहे. याच्या पुढे करण पुन्हा विचारतो की तो कोण आहे? यावर वरुण पुन्हा म्हणतो, ‘एक माणूस आहे जो मुंबईत नाही, तो सध्या शूटिंग करत आहे. दीपिका पदुकोणसोबत. वरुणच्या या विधानावर क्रिती सेनन हसली.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *