११ वर्षांनी लहान असलेल्या गर्लफ्रेंडसोबत हृतिक रोशन १०० कोटींच्या फ्लॅटमध्ये शिफ्ट होणार

आपल्या अभिनयाने बॉलीवूड फिल्मी दुनियेत एक खास स्थान मिळवणारा प्रसिद्ध अभिनेता हृतिक रोशन आज कोणत्याही ओळखीवर अवलंबून नाही आणि तो त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असतो. आता अभिनेता हृतिक रोशन त्याची गर्लफ्रेंड सबा आझादला डेट केल्यामुळे पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. हृतिक रोशन आणि सबा आझाद बऱ्याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. एकमेकांसोबत स्पॉट केले जातात.

अभिनेत्याने त्याच्या गर्लफ्रेंडला सर्वांपासून गुप्त ठेवले होते, परंतु आता तो सबाला सोबत घेऊन जातो. दोघांना पाहून हे स्पष्ट होते की दोघेही एकमेकांवर खूप प्रेम करतात. कारण आता दोघांनाही आपलं नातं आणखी पुढे न्यायचं आहे. तुम्हाला सांगतो की अभिनेता हृतिक रोशन त्याची गर्लफ्रेंड सबा आझादसोबत राहण्यासाठी खूप प्लान करत आहे. यासाठी त्यांनी एक अपार्टमेंटही पाहिला आहे. दोघेही लवकरच एकत्र राहणार आहेत.

बातम्यांनुसार, हृतिक रोशन दोन अपार्टमेंटसाठी सुमारे 100 कोटी रुपये खर्च करणार आहे. हे दोन्ही अपार्टमेंट 3 मजल्यांमध्ये बांधले आहे.ज्याचे क्षेत्रफळ सुमारे 38 हजार स्क्वेअर फूट असल्याचे सांगितले जाते. गर्लफ्रेंड साबा आणि हृतिक मुंबईतील मन्नत नावाच्या इमारतीतील अपार्टमेंटमध्ये राहणार असून त्यांच्या अपार्टमेंटमध्ये नूतनीकरणाचे काम सुरू झाले आहे.

हृतिक रोशनने 100 कोटींचे दोन मजली अपार्टमेंट घेतले आहे. हे दोन्ही अपार्टमेंट १५व्या आणि १६व्या मजल्यावर आहेत. सबा आझाद या अभिनेत्यापेक्षा 11 वर्षांनी लहान आहेत.त्यामुळे त्यांच्या नात्यालाही खूप ट्रोल केले जात आहे. दोघांच्या लग्नाबद्दल बोलायचे झाले तर दोघेही अजून लग्न करत नाहीत. अभिनेता हृतिक रोशनच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलत असताना, हृतिक रोशन शेवटचा विक्रम वैद्यमध्ये अभिनय करताना दिसला होता. हा चित्रपट अजिबात आवडला नाही. आता हा अभिनेता फायटर या चित्रपटात अभिनय करताना दिसणार आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *