वयाच्या ४६ व्या वर्षी या अभिनेत्रीला आली जवानी, नको तसे फोटो दाखवून चाहत्यांना केले घायाळ

आपल्या चित्रपट कारकिर्दीत अनेक चित्रपटांमध्ये चमकदार अभिनयासाठी ओळखली जाणारी बॉलीवूड चित्रपट जगतातील सुंदर अभिनेत्री पूजा बत्रा यांच्याशी चर्चा होईल. अभिनेत्री पूजा बत्राने अभिनेता नवाब शाहसोबत लग्न केले आहे. लग्नानंतर अभिनेत्री पूजा बत्रा पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे.तिचा पती नवाब शाह याने तिच्यासाठी बर्थडे पार्टीचे आयोजन केले होते.

या पार्टीत अभिनेत्री पूजा बत्राने काळ्या रंगाचा डीप नेक जॅम सूट परिधान केला होता. हा एवढा डीप नेक सूट होता की सर्व काही कॅमेऱ्यात कैद झाले होते. अभिनेत्री पूजा बत्रा या सूटमध्ये खूप हॉट लूकमध्ये दिसली आणि चाहते देखील तिच्या या फोटोंवर कमेंट करण्यापासून स्वतःला रोखू शकले नाहीत. जेव्हा अभिनेत्री पूजा बत्रा तिच्या पार्टीत पोहोचली तेव्हा तिचा ड्रेस आणि तिचा हॉट लुक पाहून सर्वजण आश्चर्यचकित झाले होते आणि काळ्या जाम सूट घातलेल्या पूजा बत्राची खोल गळा जरा जास्तच हॉट दिसत होती.

अभिनेत्री पूजा बत्राच्या ड्रेसची समोरची बाजू खूपच हॉट ब्रालेस आणि सेक्सी दिसत आहे. ब्लॅक रिव्हटिंग जंप सूटचा फ्रंट लूक इतका हॉट अभिनेत्री तिचा पती नवाब शाहसोबत पार्टी फंक्शनला पोहोचली तेव्हा सगळ्यांचे डोळे एका जागी खिळले. पूजा बत्रा ब्रा लेस ड्रेसमध्ये खूपच हॉट दिसत होती आणि तिच्या पतीसोबत तिचे सुंदर हॉट लूक दाखवणारे फोटो क्लिक केले.

अभिनेत्री पूजा बत्रा 46 वर्षांची असून वयाच्या 46 व्या वर्षीही ती स्वत:ला खूप फिट ठेवते. ती तिच्या फिटनेससाठी खूप व्यायाम करते आणि तिच्या सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर तिच्या जोडीदाराशी संबंधित फोटो आणि चाहत्यांची गाणी शेअर करत असते.अभिनेत्री पूजा बत्रा पहिल्यांदा अनिल कपूर आणि तब्बूसोबत ‘विरासत’ चित्रपटात काम करताना दिसली होती.

अभिनेत्री पूजा बत्रा हिने विरासत चित्रपटात दमदार अभिनय केल्याने तिच्या सौंदर्याची बरीच चर्चा झाली होती.अभिनेत्री पूजा बत्रा वयाच्या ४६ व्या वर्षीही खूप सुंदर हॉट दिसते आणि ती तिच्या फिटनेससाठी खूप सक्रिय असते.नंतर पूजा बत्राने या चित्रपटातही अभिनय केला. भाई, हसीना मान जायेगी, दिल ने फिर याद किया, कहीं प्यार ना हो जाए आणि बरेच चित्रपट.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *