आमिर खानची मुलगी इरा ने बॉयफ्रेंड सोबत केला साखरपुडा

मिस्टर परफेक्शनिस्ट बॉलीवूड हिरो आमिर खान जो त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असतो. आता पुन्हा एकदा अभिनेता आमिर खान त्याच्या मुलीच्या आयुष्यामुळे चर्चेत आला आहे.सोशल मीडियावर ही बातमी मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.आमिर खानची मुलगी इरा खानने तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत एंगेजमेंट केली आहे.

आमिर खानची मुलगी इरा खान अनेक दिवसांपासून निपुर शिकेला डेट करत आहे. त्याच्याशी संबंध आहेत. काही वेळापूर्वीच त्याने इराला प्रपोज केले होते, कुटुंबातील सदस्यांपासून चाहत्यांपर्यंत सर्वांनी दोघांचे अभिनंदन केले होते.आता दोघांनीही आपल्या नात्याला एक पाऊल पुढे नेण्याचा निर्णय घेतला आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, बातमीनुसार, दोघांनी आज एंगेजमेंट केली. दरम्यान, इराने लाल रंगाचा गाऊन तर नुपूरने काळ्या रंगाचा सूट घातला आहे.दोघेही एकत्र खूप क्यूट दिसत आहेत.

दरम्यान, दोघांच्याही चेहऱ्यावर एंगेजमेंटचा आनंद स्पष्ट दिसत असून हे जोडपेही चांगलेच दिसत आहे.यावेळी दोघांचेही कुटुंबीय या कार्यक्रमात दिसले. या कार्यक्रमात अभिनेता आमिर खान, त्याची माजी पत्नी किरण राव आणि आमिर खानची आई देखील दिसली. यावेळी सर्वजण पारंपरिक लूकमध्ये दिसत आहेत. आमिर खानच्या मुलीच्या खास दिवशी अभिनेता आमिर खान ऑफ-व्हाइट कुर्ता-पायजमा परिधान करताना दिसला.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की इरा आणि नुपूर 2020 पासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत. त्यांच्या रिलेशनशिपला दोन वर्षे पूर्ण झाली आहेत. जूनमध्ये दोघांनीही त्यांचा दुसरा वाढदिवस साजरा केला. दोघेही सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात आणि एकमेकांसोबत त्यांच्या रोमँटिक पोस्ट आणि फोटो शेअर करत असतात. अनेकवेळा दोघांचे रोमँटिक फोटोही व्हायरल झाले आहेत.

दुसर्‍या वाढदिवसानिमित्त इराने नुपूरसोबतचे फोटो शेअर केले आणि सुंदर कॅप्शन लिहिले, कॅप्शनमध्ये लिहिले की, आम्हाला 2 वर्षे झाली आहेत पण आम्ही एकत्र आहोत असे दिसते. वर्षे, मी तुझ्यावर प्रेम करतो नेहमी एकत्र राहण्याची आशा आहे. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की नुपूर फिटनेस ट्रेनिंग देते, अनेक सेलेब्सचे ट्रेनिंग गुरू देखील आहेत. या यादीत सुष्मिता सेनसह अनेक सेलेब्सचा समावेश आहे आणि नुपूर अभिनेता आमिर खानला देखील फिटनेस ट्रेनिंग देते. अभिनेता आमिर खान देखील खूप जवळचा आहे. नुपूरला होय. खान कुटुंबाच्या प्रत्येक कार्यक्रमात नुपूरचा सहभाग असतो. दोघांचे एकमेकांच्या कुटुंबातील सदस्यांशी खूप चांगले संबंध आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *