४० दिवस सामंथा सोबत हनीमून करणाऱ्या नागा चैतन्यने सामंथापासून घटस्फोट का घेतला?

साऊथ इंडस्ट्रीतील सर्वोत्कृष्ट अभिनेता नागा चैतन्य आज कोणत्याही परिचयावर किंवा ओळखीवर अवलंबून नाही. नागा चैतन्य आज केवळ साउथ इंडस्ट्रीतच नाही तर संपूर्ण देशात त्याच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे प्रसिद्ध आहे. नागा चैतन्य आज त्याचा 36 वा वाढदिवस साजरा करत असून त्याच्या वाढदिवसानिमित्त चाहते सोशल मीडियाच्या माध्यमातून त्यांना शुभेच्छा देत आहेत.

अशा परिस्थितीत नागा चैतन्यच्या वाढदिवसानिमित्त आज आम्ही तुम्हाला नागा चैतन्यच्या आयुष्याशी संबंधित काही खास गोष्टी सांगणार आहोत. नागा चैतन्यचा जन्म 23 नोव्हेंबर 1986 रोजी हैदराबादमध्ये झाला. नागा चैतन्य हा टॉलीवूडचा राजा म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या नागार्जुनचा मुलगा आहे. नागाने टॉलिवूडमधील अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

नागा चैतन्यने आपल्या वैयक्तिक आयुष्यात 2017 मध्ये सामंथा रथू प्रभू यांच्याशी लग्न केले होते आणि त्यानंतर समंथा रथू प्रभू आणि नागा चैतन्य यांनी एकूण 40 दिवस हनीमून केला होता. वास्तविक, नागा चैतन्य आणि समंथा रुथ प्रभू यांचे एकमेकांवर खूप प्रेम होते आणि जवळपास 2 वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर त्यांनी लग्न केले आणि त्यानंतर त्यांनी संपूर्ण जग फिरण्याचा प्लॅन बनवला. त्यामुळेच त्यांनी त्यांच्या हनिमूनला 40 दिवस घालवले.

कृपया सांगा की नागा चैतन्य आणि समंथा रुथ प्रभू यांचे एकमेकांवर खूप प्रेम होते. मात्र, गेल्या ऑक्टोबरमध्ये दोघांनीही ट्विट करून एकमेकांपासून घटस्फोट घेतल्याची बाब शेअर केली होती. ज्यानंतर त्याच्या चाहत्यांना खूप आश्चर्य वाटले. त्याचवेळी जेव्हा मीडियाने घटस्फोटाबाबत या दोघांना प्रश्न विचारले तेव्हा दोघांनीही उघडपणे उत्तर दिले नाही. नागा चैतन्य आणि सामंथा रथू प्रभू एकमेकांपासून वेगळे झाले असले तरी त्यांची जोडी आजही चाहत्यांना खूप आवडते आणि चाहते या दोघांना चित्रपटाच्या पडद्यावर एकत्र पाहिल्याबद्दल अनेकदा बोलत असतात.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *