मिथुन चक्रवर्तीची मोठी सून पाहून तुम्हालाही तिच्या सौंदर्याच्या प्रेमात पडाल

डिस्को डान्सर म्हणून प्रसिद्ध असलेले ज्येष्ठ बॉलिवूड अभिनेते मिथुन चक्रवर्ती यांना सुरुवातीच्या काळात खूप संघर्ष करावा लागला. मग तो चित्रपट असो किंवा नृत्याचा प्रवास. नृत्य ते चित्रपट जगतात आपल्या चमकदार भूमिकेसाठी ओळखले जाणारे मिथुन चक्रवर्ती यांनी राजकारणातही आपली भूमिका चोख बजावली आहे. मिथुन हे राज्यसभेचे खासदारही राहिले आहेत.

बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केल्यानंतर मिथुन चक्रवर्ती यांनी आपल्या सर्वोत्कृष्ट चित्रपटांनी प्रेक्षकांची मने जिंकली आणि अनेक पुरस्कारही जिंकले. आणि बॉलिवूडच्या जगात एक वेगळी ओळख निर्माण केली. त्याचवेळी मिथुन चक्रवर्ती यांचे कुटुंब नेहमीच लाइमलाइटपासून दूर राहिले. त्याच्या कुटुंबाबद्दल फार कमी लोकांना माहिती आहे. होय! आज आम्ही तुम्हाला तिच्या कुटुंबातील अशाच एका सदस्याविषयी सांगणार आहो.

जी आजकाल खूप ट्रेंडमध्ये आहे आणि ती तिची मोठी सून आहे जिने आपल्या सौंदर्याने बॉलिवूडच्या सर्व अभिनेत्रींना मात दिली आहे, ज्याला पाहून तुम्हीही व्हाल तिच्या सौंदर्याचा दरारा. खरं तर, मिथुनच्या मोठ्या सुनेबद्दल जाणून घेतल्यावर तुम्हालाही धक्का बसेल कारण त्याची सून दुसरी तिसरी कोणी नसून मदालसा आहे, जी अनुपमा या टीव्ही मालिकेत काव्या झवेरीची भूमिका साकारत आहे. सौंदर्यासोबतच ती तिचे अभिनय कौशल्यही सिद्ध करत आहे.

माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की मदालसा ही तेलुगू फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध कलाकार आहे आणि मदालसा प्रसिद्ध अभिनेत्री शीला शर्मा आणि दिग्दर्शक सुभाष शर्मा यांची मुलगी आहे. याच शीला शर्मा यांनी ९० च्या दशकात महाभारतात माता देवकीची भूमिका साकारली होती. बॉलीवूड स्टार मिथुन चक्रवर्तीचा मुलगा मिमोहने 2018 मध्ये मदालसासोबत लग्न केले आणि आता मदालसा टेलिव्हिजनच्या जगात मोठे काम करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. काव्या एक मजबूत आणि स्वतंत्र स्त्री आहे. त्यांची ही मालिका प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरली आहे. तसंच मदालसाच्या सौंदर्याची तुलना बॉलिवूड अभिनेत्रींसोबतही केली जाते. त्यामुळे मदालसा तिच्या सौंदर्यामुळे खूप चर्चेत असते.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *