aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

बिपाशा बसू ला हॉस्पिटल मधून डिस्चार्ज, मुलगी पती सोबत घरी जाताना दिसली

बॉलिवूडमध्ये सध्या आनंदाचे वातावरण आहे. आलिया भट्टनंतर नुकतेच 12 नोव्हेंबरला बिपाशा बसूनेही आपल्या घरी एका बाळाचे स्वागत केले आहे. सोशल मीडियावर आपल्या चाहत्यांना मुलीच्या जन्माची माहिती देताना बिपाशा बसूने तिच्या छोट्या देवदूताचे नावही जाहीर केले. आता अलीकडेच बिपाशा बसूला रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला आहे आणि अभिनेत्री तिच्या प्रिय आणि पती करण सिंग ग्रोव्हरसह घरी परतली आहे.

अभिनेत्रीला बाळासोबत पाहिल्यानंतर सोशल मीडियावर चाहते तिचे अभिनंदन करत आहेत. सेलिब्रिटी फोटोग्राफर मानव मंगलानी यांनी करण सिंग ग्रोव्हर आणि बिपाशा बसू रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर घरी परततानाचा हा व्हिडिओ त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये बिपाशा बसू झेब्रा प्रिंट मॅक्सी ड्रेसमध्ये दिसत आहे आणि तिने आपल्या मुलीला प्रेमाने आपल्या मांडीवर घेतले आहे.

मायदेशी परतल्यानंतर बिपाशा आणि करणने मीडियाच्या विनंतीनुसार पापाराझींसाठी पोज दिली. अभिनेत्रीचे अभिनंदन करताना सोशल मीडियावर एका यूजरने लिहिले की, ‘खूप अनेक अभिनंदन’. या व्हिडिओंवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. बिपाशा बसू तिच्या गरोदरपणाच्या दिवसातही सोशल मीडियावर खूप सक्रिय होती आणि ती अनेकदा तिच्या चाहत्यांसह गोंडस व्हिडिओ शेअर करत असे, ज्यावर चाहत्यांनीही मागे हटले नाही.

बिपाशा बसू आणि करण सिंह ग्रोव्हर 30 एप्रिल 2016 रोजी लग्नाच्या बंधनात अडकले होते. मुंबईतील एका पंचतारांकित हॉटेलमध्ये बंगाली रितीरिवाजांनुसार दोघांनी लग्न केले. बिपाशाचे हे पहिले लग्न होते, तर करण सिंग ग्रोव्हरचे हे तिसरे लग्न होते. लग्नाच्या सहा वर्षानंतर बिपाशा आणि करण आई-वडील झाले आहेत. बिपाशाने यावर्षी 16 ऑगस्ट 2022 रोजी एक अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून तिच्या गरोदरपणाची घोषणा केली. या फोटोमध्ये बिपाशा पांढऱ्या शर्टमध्ये तिचा बेबी बंप फ्लॉंट करताना दिसत आहे. करण सिंग ग्रोव्हर आणि बिपाशा यांनी त्यांच्या मुलीचे नाव देवी बासू सिंग ग्रोव्हर ठेवले आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *