प्रीती झिंटाने बालदिनी तिच्या जुळ्या मुलांचे फोटो शेअर केले, चाहते थक्क झाले

14 नोव्हेंबर रोजी बालदिनाच्या निमित्ताने प्रत्येकजण आपल्या बालपणीच्या आठवणींना उजाळा देत आहे. अनेक स्टार्सनी त्यांचे बालपणीचे फोटोही सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. पूजा हेगडेपासून ते वरुण शर्मा आणि काजोलपर्यंत सर्वांना त्यांचे बालपण आठवले. बालदिनाच्या खास प्रसंगी अभिनेत्री प्रीती झिंटानेही तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या जुळ्या मुलांचा जिया आणि जय यांचा एक अतिशय गोंडस फोटो शेअर केला आहे.

वीर-जारा अभिनेत्रीच्या मुलांचे हे सुंदर छायाचित्र पाहिल्यानंतर चाहत्यांनाही तिच्यापासून नजर हटवता येत नाही आणि ते या अभिनेत्रीचे जोरदार कौतुक करत आहेत. प्रिती झिंटा सोशल मीडियावर चांगलीच सक्रिय असते. अभिनेत्री लॉस एंजेलिसमध्ये तिचा पती जीन गुडइनफसोबत राहत असली तरी सोशल मीडियाद्वारे ती तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली राहते. अलीकडेच प्रीतीने इंस्टाग्रामवर एक अतिशय हृदयस्पर्शी फोटो पोस्ट केला आहे.

या फोटोमध्ये तिने आपल्या दोन्ही मुलांना आपल्या मिठीत घेतले आहे आणि ती कॅमेराकडे बघत हसत आहे. हा फोटो शेअर करत प्रीतीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘त्याला नेहमी शुद्ध आणि शुद्ध समजत नाही, जरी त्याने डायपरने चादर घाण केली तरीही. पण त्याला मिठी मारणे आणि त्याचे मनमोहक हसणे पाहून पालक होण्याचा आनंद वेगळाच असतो. तुम्हा सर्वांना बालदिनाच्या हार्दिक शुभेच्छा. मला आशा आहे की तू तुझ्या आतल्या मुलाला नेहमी जिवंत ठेवशील’.

प्रीती झिंटाने पोस्ट केलेल्या या फोटोवरून चाहत्यांना नजर हटवता येत नाही. कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, ‘तू जगातील सर्वोत्तम आई आहेस. या दोन लहान देवदूतांना तुम्हाला त्यांच्या आईच्या रूपात मिळाल्याबद्दल नक्कीच अभिमान वाटेल. माझी इच्छा आहे की तुम्ही तिन्ही देवदूतांना मिठी मारली असेल. दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, ‘माशाअल्लाह, देव तुम्हाला आणि तुमच्या मुलांना आशीर्वाद देईल’.

दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, ‘ही खरी आनंद आहे’. प्रीती झिंटाने 2016 मध्ये आर्थिक विश्लेषक जीन गुडइनफशी लग्न केले, त्यानंतर दोघांनी 2021 मध्ये त्यांच्या जुळ्या बाळाचे स्वागत केले. अलीकडेच, अभिनेत्रीने तिच्या मुलांचा पहिला वाढदिवस साजरा केला. यावेळी त्याने सोशल मीडियावर एक अतिशय गोंडस फोटो शेअर केला आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *