किचनमध्ये भांडी घासताना दिसला विराट कोहली फोटो व्हायरल

विराट कोहली, भारतीय संघाचा माजी कर्णधार आणि तेजस्वी फलंदाज आणि बॉलीवूडची सुंदर अभिनेत्री अनुष्का शर्मा, जी प्रेक्षकांना आणि चाहत्यांना एक सुंदर जोडपे म्हणून ओळखली जाते. दोघेही सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, येत्या काही दिवसांत तो त्याच्या आयुष्यातील खास क्षणांची सुंदर आणि मनमोहक छायाचित्रे त्याच्या व्हिडीओ चाहत्यांसोबत शेअर करत असतो. सध्या विराट कोहलीचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

हे छायाचित्र पाहून चाहतेही या सुंदर जोडप्याचे खूप कौतुक करत आहेत.या छायाचित्रात विराट कोहली स्वयंपाकघरात भांडी साफ करताना दिसत आहे. विराटचा हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. खेळाडू विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा ही जोडीही चाहत्यांमध्ये विरुष्का नावानेच प्रसिद्ध आहे.या जोडीचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

या छायाचित्रात विराट कोहली स्वयंपाकघरात भांडी साफ करताना दिसत आहे आणि अनुष्का शर्मा मागून विराटला मिठी मारताना दिसत आहे. हा फोटो पाहिल्यानंतर या जोडप्याच्या प्रेमाचा अंदाज येतो. हा फोटो पाहिल्यानंतर चाहतेही आपल्या प्रतिक्रिया देत आहेत आणि दोघांच्या फोटोंचे खूप कौतुक होत आहे. हा फोटो चाहत्यांमध्ये चांगलाच व्हायरल होत आहे. भारताचा प्रसिद्ध फलंदाज विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा मुलगी वामिकासह सुट्टीसाठी नैनितालला गेले होते.

दोघांनीही या सुट्टीत नैनिताल येथील कैंची धामच्या प्रसिद्ध नीम करोली बाबा मंदिराला भेट दिली. यादरम्यान त्यांचे फोटोही सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. दोन्ही जोडपे आता सुट्टी घालवून मुंबईला परतले आहेत आणि 21 नोव्हेंबर रोजी हे जोडपे मुंबई विमानतळावर स्पॉट झाले होते. वृत्तानुसार, खेळाडू विराट कोहली सध्या न्यूझीलंड दौऱ्यावर टीम इंडियासोबत उपस्थित नाही. मात्र पुढील महिन्यात बांगलादेश दौऱ्यावर होणाऱ्या क्रिकेट मालिकेतून तो भारतीय संघात परतणार आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *