Breaking News
Home / कलाकार / अमिताभ बच्चन यांची सिक्युरिटी तोडून मुलाने प्रवेश केला, पायाला स्पर्श करून ऑटोग्राफ मागितला

अमिताभ बच्चन यांची सिक्युरिटी तोडून मुलाने प्रवेश केला, पायाला स्पर्श करून ऑटोग्राफ मागितला

बॉलिवूडचे बादशाह अमिताभ बच्चन यांचे सर्व वयोगटातील चाहते आहेत. नुकतेच एक लहान मूल त्याच्या पायाला हात लावण्यासाठी सुरक्षा भंग करून गेला. बच्चन साहेबांनी आपल्या ब्लॉगमध्ये या तरुण चाहत्याचा उल्लेख केला आणि आपल्या चाहत्यांची ही भावना पाहून आश्चर्यचकित झाल्याचे सांगितले. बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन, ज्यांनी नुकतीच वयाची 80 वर्षे पूर्ण केली आहेत, ते सर्वांनाच आवडतात.

भारतातील लोकसंख्येचा एक मोठा भाग आहे जो बच्चन यांचे चित्रपट बघत मोठा झाला आहे, पण ‘भूतनाथ’ सारख्या चित्रपटामुळे तो मुलांमध्येही खूप लोकप्रिय झाला. अमिताभ बच्चन यांना चाहत्यांचे भरभरून प्रेम मिळते, मात्र काहीवेळा चाहत्याचा एखादा हावभाव त्यांच्या आवडत्या स्टारचे लक्ष वेधून घेतो. नुकतेच बिग बींसोबत असंच काहीसं घडलं, जेव्हा त्यांची एका मुलासोबत खास भेट झाली. अमिताभ यांनी त्यांच्या ब्लॉग पोस्टमध्ये या चाहत्याचा उल्लेख केला आहे आणि सांगितले आहे की, चाहत्यांच्या अशा भावना पाहून त्यांना त्यांच्यामध्ये विशेष काय आहे असा प्रश्न पडतो.

आपल्या ब्लॉग पोस्टमध्ये, श्री. बच्चन यांनी सांगितले की, हा छोटा चाहता सुरक्षा घेरा तोडून त्यांना भेटायला गेला होता. या प्रिय चाहत्यासोबतच्या भेटीची काही छायाचित्रेही त्यांनी ब्लॉगवर शेअर केली आहेत. बिग बी त्यांच्या जलसा बंगल्याच्या बाहेर दररोज चाहत्यांना भेटतात आणि या चित्रांवरून असे दिसते की त्यांच्या या चाहत्याने त्यांना यावेळी भेटले.

अमिताभ यांनी लिहिले, ‘आणि हा छोटा साथी, ज्याने वयाच्या 4 व्या वर्षी ‘डॉन’ पाहिला होता, आज मला भेटण्यासाठी थेट इंदूरहून आला. त्यांनी या चित्रपटाबद्दल सांगितले… संवाद, अभिनय, माझ्या ओळी इ. मला भेटण्याची त्यांची जुनी इच्छा पूर्ण झाल्यावर तो रडला आणि माझ्या चरणी लोटांगण घातला, जे मला अजिबात आवडत नाही आणि त्यामुळे मी चिडलो. पण जेव्हा तो गराड्यातून बाहेर आला तेव्हा मी त्याला धीर दिला, त्याने माझ्या बनवलेल्या पेंटिंगचा ऑटोग्राफ दिला आणि त्याच्या वडिलांचे पत्रही मला वाचून दाखवले.

‘कौन बनेगा करोडपती’वरही प्रेक्षकांनी अमिताभ यांच्या लोकप्रियतेच्या बाबतीत अनेकदा संकोच करताना पाहिले आहे. त्याच्या ब्लॉगमध्ये त्याने लिहिले आहे की चाहत्यांच्या अशा उत्कट हावभावांवर तो स्वतःलाच प्रश्न विचारू लागतो. श्री. बच्चन यांनी लिहिले, ‘शुभचिंतकांच्या भावना अशा असतात. हे बघून मी एकटी असताना अनेकदा विचार करायला लागतो की हे सगळं फक्त माझ्यासोबतच का? कसे? कधी?’ अमिताभ बच्चन यांच्याबद्दल सांगायचे तर, त्यांचा ‘उंचाई’ हा चित्रपट सध्या चित्रपटगृहांमध्ये सुरू आहे आणि चित्रपटगृहांमध्ये अपेक्षेपेक्षा चांगली कमाई करत आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अनुपम खेर, बोमन इराणी आणि डॅनी देखील आहेत.

 

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *