Breaking News
Home / कलाकार / मुलीच्या नंतर आता मुलाचा वाढदिवस साजरा करत आहे करिष्मा कपूर

मुलीच्या नंतर आता मुलाचा वाढदिवस साजरा करत आहे करिष्मा कपूर

करिश्मा कपूरच्या घरी दुहेरी आनंद साजरा केला जात आहे. काल त्यांची मुलगी समायरा हिचा वाढदिवस होता आणि आज त्यांचा मुलगा कियान त्याचा 12 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. अमृता अरोरा आणि संजय कपूर यांनीही त्यांना शुभेच्छा दिल्या आहेत. अभिनेत्री करिश्मा कपूरसाठी हे दोन दिवस दरवर्षी आनंदाचे असतात. खरे तर त्याच्या दोन्ही मुलांचे वाढदिवस सलग येतात.

काल म्हणजेच 11 मार्चला तिची मुलगी समायरा हिचा वाढदिवस होता आणि आज ती तिचा मुलगा कियानचा वाढदिवस साजरा करत आहे. ती कियानचा 12 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. यानिमित्ताने त्यांनी आपल्या मुलासोबतचा एक अतिशय क्यूट फोटो शेअर केला आहे. करिश्माचा फोटो शेअर केल्यानंतर चाहते कियानला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत.

शेअर केलेल्या फोटोमध्ये करिश्मा कियानला मिठी मारत आहे. करिश्माच्या चेहऱ्यावर निवांत हास्य आहे आणि कियानही आईला मिठी मारताना दिसत आहे. करिश्माने फोटोसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले- ‘माझ्या मुलाला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.’ सबा पतौडी, अमृता अरोरा आणि संजय कपूर यांच्यासह अनेक चाहत्यांनी फोटोवर शुभेच्छा दिल्या आहेत. यापूर्वी करिश्माने तिची मुलगी समायरा हिला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या होत्या. केक कापतानाचा समायराचा लेटेस्ट फोटो त्याने शेअर केला आणि मुलीच्या वाढदिवसानिमित्त एक भावनिक चिठ्ठी लिहिली.

‘माझ्या बाळाला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा. मला हा फोटो पोस्ट करण्याची परवानगी दिल्याबद्दल धन्यवाद. करिश्मा कपूरच्या मुलीच्या वाढदिवसानिमित्त काकू करीना कपूरनेही एक थ्रोबॅक फोटो शेअर केला आणि मुलीला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. व्यावसायिक आघाडीवर ती फारशी दिसत नसतानाही करिश्मा तिचे वैयक्तिक आयुष्य एन्जॉय करते. ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

करिश्माने 2003 मध्ये संजय कपूरसोबत लग्न केले. 2005 मध्ये ते मुलगी समायरा हिचे पालक झाले. आणि 2010 मध्ये या जोडप्याला कियान नावाचा मुलगा झाला. करिश्मा आणि संजय यांचा २०१६ साली घटस्फोट झाला. जेव्हा करिश्मा इंडिया टुडे कॉन्क्लेव्ह 2018 मध्ये आली तेव्हा तिने मातृत्वाबद्दल बोलले. ते म्हणाले होते – माझा राष्ट्रीय पुरस्कार, फिल्मफेअर पुरस्कार आणि मला मिळालेले सर्व पुरस्कार एका बाजूला आहेत आणि माझी मुले दुसरीकडे आहेत. जगात मुले सर्वात महत्वाची आहेत. हा देवाचा सर्वात मोठा आशीर्वाद आहे. मातृत्वाने आपल्याला अधिक प्रौढ बनवले आहे.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *