Breaking News
Home / कलाकार / जोरात येणाऱ्या बाईक च्या चाकात अडकलं होत माकड नंतर पहा

जोरात येणाऱ्या बाईक च्या चाकात अडकलं होत माकड नंतर पहा

माकडांची गणना खोडकर प्राणी म्हणून केली जाते, जे विजेच्या तारांपासून झाडांवर आणि खांबावर लटकत उड्या मारताना दिसतात. विशेषत: शहरांमध्ये माकडांची संख्या जास्त आहे, ज्यांना सर्वसामान्य नागरिक केळीसह अनेक प्रकारचे खाद्यपदार्थ देतात. अशातच उत्तर प्रदेशातून एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे, ज्यात दुचाकीच्या टायरमध्ये एक माकड अडकले आहे.

मात्र दुचाकीस्वार तरुणाने माणुसकी दाखवत आजूबाजूला उभ्या असलेल्या लोकांच्या मदतीने माकडाला टायरमधून सुखरूप बाहेर काढले, तर या घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. उत्तर प्रदेशातील बडोसराय येथील कास्ता बाजार आहे जिथे एक माकड रस्ता ओलांडण्याचा प्रयत्न करत होते. दरम्यान, रस्त्याच्या मधोमध एक भरधाव दुचाकी गेली आणि त्या दुचाकीच्या टायरमध्ये माकड अडकले, त्यानंतर दुचाकीस्वाराने तात्काळ ब्रेक लावल्याने माकड टायरखाली चिरडून बचावले.

मात्र माकड दुचाकीच्या टायरमध्ये अशा प्रकारे अडकले होते की त्याला सहज बाहेर काढता येणार नाही, त्यानंतर आजूबाजूचे लोकही तेथे जमा झाले. टायरमध्ये अडकलेले माकड चांगलेच घाबरले होते, तर सर्व लोकांनी समजूतदारपणा आणि माणुसकी दाखवत माकडाला टायरमधून सुखरूप बाहेर काढले. दुचाकीच्या टायरमधून बाहेर पडताच माकडाने सुटकेचा सुस्कारा सोडला, टायरमध्ये अडकल्याने किंचित दुखापत झाली असली तरी त्याचा जीव वाचला. तमिळनाडूमध्ये 2021 मध्ये अशीच एक घटना समोर आली होती, जेव्हा एका माकडावर कुत्र्यांनी हल्ला केला होता आणि लोकांनी त्याचा जीव वाचवला होता.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *