द कपिल शर्मा शो सोडल्यानंतर सुनील ग्रोव्हरचे वाईट दिवस, रस्त्यावर शेंगदाणे विकताना दिसला

द कपिल शर्मा शोमध्ये, सुनील ग्रोव्हरने डॉ. गुलाटी आणि गुत्थी यांसारख्या अनेक भूमिका साकारून देशभरात खूप लोकप्रियता मिळवली. मात्र, नंतर सुनील ग्रोवरचे कपिल शर्मासोबत भांडण झाले आणि त्यानंतर सुनील ग्रोव्हरने कपिल शर्मा शो सोडला. द कपिल शर्मा शो सोडल्यानंतर सुनील ग्रोव्हरने अनेक टीव्ही शोमध्ये कॉमेडीमध्ये हात आजमावला.

मात्र, कपिल शर्माच्या या शोला इतर कोणत्याही शोपेक्षा तितकी लोकप्रियता मिळवता आली नाही. मात्र, सुनील ग्रोव्हरने यानंतर अनेक चित्रपटांमध्ये अभिनेता म्हणून काम केले आणि इथेही त्याने भरपूर यश मिळवले. सध्या सुनील ग्रोवरचा एक व्हिडिओ खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, या व्हिडिओमध्ये सुनील ग्रोव्हर रस्त्यावर शेंगदाणे विकताना दिसत आहे.

सुनील ग्रोव्हर हा बॉलीवूडमधील सर्वात प्रतिभावान अभिनेत्यांपैकी एक मानला जातो आणि तो डाउन टू अर्थ व्यक्ती म्हणूनही ओळखला जातो. सुनील ग्रोव्हर हरियाणातून आला असून त्याने खूप मेहनत करून आज बॉलिवूडमध्ये ही लोकप्रियता मिळवली आहे. पण सुनील ग्रोव्हर अनेकदा त्याच्यापेक्षा लहान लोकांचा आदर करतो आणि सुनील ग्रोव्हर अनेकदा त्यांच्यापेक्षा लहान लोकांचा आदर करण्यासाठी त्यांना त्यांच्या कामात मदत करतो.

काही दिवसांपूर्वी सुनील ग्रोव्हरने उसाचा रस काढण्याचे काम केले होते. खरंतर सुनील ग्रोव्हर उसाचा रस प्यायला गेला आणि त्यादरम्यान त्याने स्वतःचा रस काढला आणि यादरम्यानचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल झाला. सध्या असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर वेगाने व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ सर्वप्रथम सुनील ग्रोव्हरने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवरून शेअर केला होता. वास्तविक, या व्हायरल व्हिडिओमध्ये सुनील ग्रोव्हर रस्त्याच्या कडेला शेंगदाणे खात असल्याचे दिसत आहे. वास्तविक, या व्हिडिओमध्ये सुनील ग्रोव्हर एका छोट्या भुईमूगाच्या दुकानात शेंगदाणे विकण्याचा प्रयत्न करत आहे.

सुनील ग्रोव्हर त्याच्या चाहत्यांच्या आनंदासाठी हे काम करत असून हा व्हिडीओ इन्स्टाग्रामवर शेअर करताना त्याने खाओ-खाओ खाओ असे कॅप्शन लिहिले आहे, मात्र सुनील ग्रोव्हरच्या या व्हिडिओच्या खाली एका चाहत्याने गंमतीने कपिल शर्मा शो सोडल्यानंतर म्हटले आहे की, सुनील ग्रोव्हरला इतके वाईट दिवस आले आहेत की त्याला शेंगदाणे विकून जगावे लागले आहे.

 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *