Breaking News
Home / कलाकार / आलिया रणबीरच्या आधी वरुण धवनने दिली खुशखबर, छोटी घरी आली

आलिया रणबीरच्या आधी वरुण धवनने दिली खुशखबर, छोटी घरी आली

आलिया भट्ट प्रेग्नंट आहे हे आपल्या सर्वांना माहीत आहे आणि प्रत्येकजण ती कधी जन्म घेणार याची वाट पाहत आहे. दरम्यान, अभिनेता वरुण धवनच्या घरातून एक आनंदाची बातमी येत आहे, चाहत्यांनाही आनंद आणि आश्चर्याचा धक्का बसला आहे.आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की, नुकताच वरुण धवन काका झाला आहे, अभिनेता दुसऱ्यांदा काका झाला आहे, वरुण धवनचा मोठा भाऊ.तो दुसऱ्यांदा बाप झाला आहे.

मुलाला जन्म देण्यापूर्वी मुलीची आई असलेल्या वरुण धवनच्या पुतण्याचे फोटो सध्या सोशल मीडियावर फिरत आहेत, ज्यामध्ये तो संपूर्ण कुटुंबासह त्याच्या आईच्या मांडीवर दिसत आहे. या फोटोमध्ये रोहित धवन आणि जान्हवीसोबत डेव्हिड धवन आणि वरुण धवन देखील दिसत आहेत, त्यांचा प्रियकर जान्हवीच्या मांडीवर शांतपणे झोपलेला दिसत आहे. या फोटोत सर्वजण खूप आनंदी दिसत आहेत. या फोटोवर सोशल मीडिया यूजर्स धवन कुटुंबाचे अभिनंदन करत आहेत.

नुकतीच जान्हवीच्या बेबी शॉवर पार्टीचे आयोजन वरुण धवनची पत्नी नताशाने केले होते, ज्यामध्ये काही बॉलीवूड लोकांनाही आमंत्रित केले होते, या पार्टीत अर्जुन कपूर आणि त्याची बहीण अंशुला कपूर देखील दिसले होते. रोहित धवन आणि जान्हवी धवन यांनी एकमेकांना सात वर्षे डेट केल्यानंतर फेब्रुवारी 2012 मध्ये गोव्यात लग्न करून त्यांच्या आयुष्याची सुरुवात केली. या दोघांमध्ये रणबीर कपूर, अमिषा पटेल, ऋषी कपूर, सोनम कपूर, गोविंदा आणि इतर अनेक सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती.

रणबीर कपूर, अमिषा पटेल, ऋषी कपूर, सोनम कपूर, गोविंदा आणि इतर अनेक सेलेब्स त्यांच्या लग्नाला पोहोचले होते. त्याच 2018 मध्ये जान्हवीला रोहितचे पहिले मूल झाले आणि आता 2022 मध्ये व्ही दुसऱ्यांदा पालक झाले. रोहित धवन हा त्याचे वडील डेव्हिड धवन सारखा चित्रपट दिग्दर्शक आहे, त्याने वरुण धवन आणि जॉन अब्राहम सोबत डिशूम हा चित्रपट बनवला, जो बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *