आता आता: शाहरुख सोबत काम करणाऱ्या या मराठी अभिनेत्यांचे झाले निधन

रात्री एक वाजण्याच्या सुमारास सुनील शेंडे यांनी अखेरचा श्वास घेतला. सुनील यांच्या पार्थिवावर 14 नोव्हेंबर रोजी पारशीवाडा येथील स्मशानभूमीत अंत्यसंस्कार करण्यात आले. सुनील यांच्या पश्चात पत्नी ज्योती आणि दोन मुले हृषिकेश आणि ओंकार असा परिवार आहे. त्यांचे नातवंडांसह संपूर्ण कुटुंब आहे. अभिनेते सुनील शेंडे यांचे निधन झाले. सुनील 75 वर्षांचे होते.

मराठी आणि हिंदी चित्रपटसृष्टीतील योगदानासाठी त्यांची ओळख होती. 14 नोव्हेंबर रोजी मुंबईतील राहत्या घरी त्यांनी अखेरचा श्वास घेतला. सुनील शेंडे यांनी सर्कस, गांधी, सरफरोश, वास्तव अशा अनेक टीव्ही शो आणि चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सुनील शेंडे हे मुंबईतील विलेपार्ले येथे राहत असल्याचे सांगण्यात येत आहे. रात्री एक वाजण्याच्या सुमारास त्यांनी अखेरचा श्वास घेतला.

सुनील यांच्या पार्थिवावर 14 नोव्हेंबर रोजी पारशीवाडा येथील स्मशानभूमीत अंत्यसंस्कार करण्यात आले. सुनील यांच्या पश्चात पत्नी ज्योती आणि दोन मुले हृषिकेश आणि ओंकार असा परिवार आहे. त्यांचे नातवंडांसह संपूर्ण कुटुंब आहे. अभिनेता राजेश तैलंग यांनी ट्विट करून त्यांच्या निधनाची माहिती दिली. या ट्विटमध्ये त्यांनी लिहिले- ‘एक महान अभिनेता आणि एक महान माणूस. सुनील शेंडे आता आमच्यात नाहीत. मी भाग्यवान आहे की मला त्याच्यासोबत शांती या मालिकेत काम करण्याची संधी मिळाली. मी त्यांच्या मुलाची भूमिका केली आहे. विनम्र बाबूजी!

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *