aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

सलमान खान ची मुन्नी झाली मोठी बड्डे चे फोटो पहा

2015 मध्ये सलमान खानच्या सुपरहिट चित्रपट बजरंगी भाईजानमधून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणारी मुन्नी म्हणजेच हर्षाली मल्होत्रा ​​आता मोठी झाली आहे. ३ जून रोजी त्यांचा वाढदिवस होता. आता हर्षाली अधिकृतपणे किशोरवयीन झाली आहे. हर्षालीने तिच्या बर्थडे सेलिब्रेशनचे फोटो इन्स्टावर शेअर केले आहेत. हर्षालीने केक कापतानाचा व्हिडिओ शेअर केला आहे.

कारण हर्षालीने 13 वर्षे पूर्ण केली आहेत. यावेळी हर्षालीसाठी खास केकची ऑर्डर देण्यात आली. केक खूप सुंदर दिसत आहे. केकवर अधिकृत किशोर असे लिहिलेले आहे. बजरंगी भाईजानच्या आधी हर्षाली कुबूल है या मालिकेत दिसली होती. यानंतर ती ‘लौट आओ तृषा’मध्ये दिसली. हर्षालीने ‘सावधान इंडिया’च्या एका एपिसोडमध्येही काम केले आहे. हर्षाली अनेक टीव्ही जाहिरातींमध्येही दिसते.

हर्षालीने वाढदिवसाला अनेक केक कापले. त्याच्या एका केकवर मुन्नी असे लिहिले होते. याच पात्राने हर्षालीला रातोरात स्टार बनवले. हर्षाली या व्यक्तिरेखेने सर्वांच्या पसंतीस उतरले. आजही बजरंगी भाईजानच्या मुन्नीचा निरागसपणा विसरणे कठीण आहे. गेल्या काही वर्षांत हर्षाली खूप बदलली आहे. बालपणी गोंडस आणि निरागसपणाने भरलेली हर्षाली आता मोठी झाली आहे. त्याची वैशिष्ट्ये अधिक तीक्ष्ण झाली आहेत. पण तरीही तिचा गोंडसपणा कायम आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *