Breaking News
Home / कलाकार / तिसरं मूल हवं आहे गोविंदाच्या बायकोला, आईच म्हणणं ऐकून लाजला मुलगा

तिसरं मूल हवं आहे गोविंदाच्या बायकोला, आईच म्हणणं ऐकून लाजला मुलगा

इंडियन आयडॉल 13 च्या मंचावर गोविंदाची पत्नी सुनीता आहुजा हिने अशी एक गोष्ट सांगितली आहे ज्याने सर्वांनाच धक्का बसला आहे. सुनीता आहुजाने नॅशनल टेलिव्हिजनवर पती गोविंदाकडे दुसऱ्या मुलाची मागणी केली आहे. सुनीता आणि गोविंदा हे दोन मुलांचे पालक आहेत. हा एपिसोड संपूर्ण मनोरंजन असणार आहे.

इंडियन आयडलच्या १३व्या सीझनची बरीच चर्चा आहे. आगामी वीकेंड एपिसोडमध्ये बॉलिवूडचे दोन हिरो नंबर वन पाहुणे म्हणून येणार आहेत. गोविंदा आणि धर्मेंद्र सिंगिंग रिअॅलिटी शोची शान वाढवतील. गोविंदाची पत्नी आणि मुलगा यशवर्धन हे देखील पाहुणे असतील. गोविंदाचा मुलगा पहिल्यांदाच टीव्हीवर दिसला आहे. हा एपिसोड संपूर्ण मनोरंजन असणार आहे.

गोविंदा आणि त्याची पत्नी सुनीता ज्या शोमध्ये सहभागी होतात तो शो हिट होईल याची खात्री आहे. आता इंडियन आयडॉलचाच प्रोमो पाहा, जो शेअर होताच सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे. इंडियन आयडॉलच्या मंचावर सुनीता आहुजाने अशी एक गोष्ट सांगितली आहे ज्याने सर्वांनाच धक्का बसला आहे. सुनीता आहुजाने नॅशनल टेलिव्हिजनवर पती गोविंदाकडे दुसऱ्या मुलाची मागणी केली आहे. सुनीता आहुजा यांनी अचानक एवढं मोठं वक्तव्य का आणि कोणत्या कारणासाठी दिलंय? चला सांगूया.

प्रोमोमध्ये दाखवल्याप्रमाणे, यशवर्धन स्टेजवर येताच, आदित्य सर्वांना आठवण करून देतो की गोविंदा आणि सुनीता या शोचा शेवटच्या वेळी कसा भाग होते, एक महत्त्वाचा खुलासा झाला होता. सुनीताने सांगितले होते की, जेव्हा ती यशसोबत गरोदर होती, तेव्हा गोविंदाने पत्नीसमोर धर्मेंद्रचा फोटो ठेवला आणि म्हणाला- मला असा देखणा मुलगा हवा आहे. ही जुनी गोष्ट लक्षात आणून दिल्यानंतर सुनीताने एक गमतीशीर मागणी केली. ते ऐकल्यानंतर उपस्थित लोकांचे हसू आवरले नाही.

सुनीता आहुजा म्हणाली- ची ची, यश पोटात होते, मग धरमजीचा फोटो मला दिला. म्हणून मी इतके चांगले उत्पादन काढले. आज आपण धर्मजींना प्रत्यक्ष पाहिले आहे, तर आपण घरी जाऊन दुसरे उत्पादन आणूया. सुनीता कपूरचे हे विधान ऐकून जज, होस्ट आणि प्रेक्षक मोठ्याने हसले. आईचे बोलणे ऐकून यशवर्धन लाजतो.

सीटवर उभा असताना गोविंदा हसतो. धर्मेंद्र सुनीताची स्तुती करताना म्हणतो – सुनीता, तू प्रेमळ आणि चैतन्यशील आहेस. गोविंदा आणि सुनीता यांचा विवाह 1987 मध्ये झाला होता. जोडप्याला दोन मुले आहेत. मुलगी टीना आणि मुलगा यशवर्धन. गोविंदा आणि सुनीता अनेकदा रिअॅलिटी शोमध्ये पाहुणे म्हणून येतात. त्याच्या येण्याने शोची शोभा वाढली आहे.

About nmjoke.com

Check Also

भाभी ने चालवली बुलेट रोड वर सगळे बघत राहिले

सोशल मीडियावर एक एक व्हिडिओ शेअर आणि व्हायरल होत आहेत. त्यापैकी बहुतेक असे आहेत की …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *