aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

एअरटेलच्या ९९ रुपयांच्या प्लॅनने धुमाकूळ घातला! 28 दिवसांच्या वैधतेसह इंटरनेट मजा

एअरटेलच्या कॉलिंग प्लॅन्ससोबतच डेटा आणि व्हॅलिडिटी प्लॅन्सही खूप पसंत केले जातात. वास्तविक, या योजना तुम्हाला भरपूर फायदे देतात, तसेच त्यांची किंमतही खूप कमी आहे. जर तुम्ही वैधता राखण्यासाठी स्वस्त योजना शोधत असाल आणि कोणतीही योजना तुमच्या बजेटमध्ये बसू शकत नसेल, तर आम्ही तुमच्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय घेऊन आलो आहोत जो तुमच्या बजेटमध्ये बसेल.

Airtel च्या ज्या प्रीपेड प्लानबद्दल आम्ही बोलत आहोत त्याची किंमत फक्त 99 रुपये आहे, हा प्लान अशा लोकांना लक्षात घेऊन तयार करण्यात आला आहे ज्यांना वैधता कायम ठेवायची आहे पण जास्त खर्च करायचा नाही. प्रीपेड प्लॅननुसार, हा एक स्वस्त प्लान आहे जो ग्राहकांच्या बजेटमध्ये सहज बसू शकतो. जर तुम्हीही हा प्लान घेण्याचा विचार करत असाल तर आज आम्ही तुम्हाला त्याची खासियत सांगणार आहोत.

जर आपण फायद्यांबद्दल बोललो तर, एअरटेलच्या या प्लॅनमध्ये ग्राहकांना 28 दिवसांची वैधता मिळते. परवडणाऱ्या किमतीत एक महिन्याची वैधता मिळणे ही खूप मोठी गोष्ट आहे, अशा परिस्थितीत ते तुमच्या बजेटमध्ये सहज बसते आणि तुम्हाला जास्त खर्च करावा लागत नाही. जर आम्ही इतर फायद्यांबद्दल बोललो, तर तुम्हाला या प्लॅनमध्ये 200 MB डेटा देखील मिळतो, जो तुमच्या किरकोळ इंटरनेट गरजा पूर्ण करण्यासाठी काम करतो. जर तुम्ही देखील एअरटेलचे ग्राहक असाल आणि असाच प्लॅन शोधत असाल तर आता तुम्ही ते सक्रिय करून त्यात उपलब्ध असलेल्या फायद्यांचा लाभ घेऊ शकता.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *