Breaking News
Home / कलाकार / ६ महिन्यांनंतर फार्महाऊसवर परतले धर्मेंद्र, कांद्याची लागवड केली

६ महिन्यांनंतर फार्महाऊसवर परतले धर्मेंद्र, कांद्याची लागवड केली

धर्मेंद्र यांनी त्यांच्या फार्महाऊसचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, जिथे ते कांद्याची लागवड करत आहेत. तो म्हणतो- ‘कांद्यानंतर बटाटे लावू, मग काय लावू, माहीत नाही, असं मनापासून काम कर, आता शूटिंगनंतर सहा महिन्यांनी इथे आलोय, त्यामुळे सगळी कामं उरकून घेतोय. बॉलीवूडचे दिग्गज अभिनेते धर्मेंद्र यांनी गेल्या वर्षी लॉकडाऊनमध्ये त्यांचा बहुतांश वेळ त्यांच्या फार्महाऊसवर शेती करण्यात घालवला.

यादरम्यान त्याने त्याच्या फार्महाऊसचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करून निसर्ग सौंदर्य आपल्या चाहत्यांसोबत शेअर केले. लॉकडाऊनमधून गार्ड काढून टाकल्यावर धर्मेंद्र मुंबईत परत आला आणि आता सहा महिन्यांनंतर तो आपल्या फार्महाऊसवर परतला आहे. धर्मेंद्र यांनी त्यांच्या फार्महाऊसचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

जिथे ते कांद्याची लागवड करत आहेत. त्यांनी त्यांच्या शेतात काम करणाऱ्या कामगारांशी बोलून पिकाबद्दल काही गोष्टी सांगितल्या. तो म्हणतो- ‘कांद्यानंतर बटाटे लावू, मग काय लावू, माहीत नाही, असं मनापासून काम कर, आता शूटिंगनंतर सहा महिन्यांनी इथे आलोय, त्यामुळे सगळी कामं उरकून घेतोय.’ यासोबतच त्याने चाहत्यांना कोरोनापासून स्वतःचा बचाव करण्याचा सल्लाही दिला.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *