aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

मुख्यमंत्र्यांच्या घरची सून असून हि अभिनेत्री चालत मुलाला शाळेत सोडते

बॉलीवूड फिल्म दुनियेतील अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल आम्ही तुम्हाला बोलणार आहोत जिने आपल्या अभिनयाने बॉलिवूडमध्ये एक खास ओळख निर्माण केली आहे.पण बऱ्याच काळापासून तिने बॉलिवूड फिल्मी जगताचा निरोप घेतला आहे आणि ती आता आनंदी आयुष्य जगत आहे. तिच्या वैवाहिक आयुष्यात.. आणि राजकीय घराण्याशीही त्यांचे विशेष नाते आहे.

तिने बॉलीवूड फिल्मी दुनियेत नाव कमावले आहे, त्याच बरोबर एका राजकीय कुटुंबाशी नाते असल्याने तिला कसलाही अभिमान नाही आणि तिला खूप सुंदर आणि साधे आयुष्य जगायला आवडते.होय, आम्ही बोलत आहोत बॉलिवूडच्या सुंदर प्रसिद्ध अभिनेत्री जेनेलिया डिसूझा जी बॉलीवूड आणि साउथ इंडस्ट्रीतील अतिशय सुंदर अभिनेत्री आहे.

ती बॉलिवूड अभिनेता रितेश देशमुखची पत्नी देखील आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जेनेलिया डिसूजा एका राजकीय कुटुंबातील आहे. जेनेलिया डिसूझा यांचे सासरे विलासराव देशमुख हे महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री राहिले आहेत. मात्र आज विलासराव देशमुख या जगात नाहीत.विलासराव देशमुख यांनी 14 ऑगस्ट 2012 रोजी हे जग सोडले.

तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की, वडिलांचे मुख्यमंत्री असतानाही रितेश देशमुखने राजकारणात आपली कारकीर्द घडवली नाही. अभिनयाच्या दुनियेत त्याने आपले नशीब आजमावले आणि भरपूर यश मिळवले.आज अभिनेते बॉलिवूडच्या प्रसिद्ध अभिनेत्यांच्या श्रेणीत येतात. त्याची पत्नी जेनेलिया डिसूझा देखील अभिनेत्री राहिली आहे. जेनेलियाने बॉलिवूडमधील अनेक हिट चित्रपटांमध्ये चमकदार कामगिरी केली आहे.अभिनेते रितेश देशमुख आणि जेनेलिया डिसूझा हे राजकीय घराण्यातील आहेत. पण या दोघांची बढाई मारताना किंवा फायदा घेताना कोणीही दिसले नाही.त्यांच्या संपूर्ण कुटुंबाला अतिशय साधे जीवन जगणे आवडते.

 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *