Breaking News
Home / कलाकार / महिमा चौधरींची मुलगी सुंदरतेचा तैमूरला देखील टाकते मागे

महिमा चौधरींची मुलगी सुंदरतेचा तैमूरला देखील टाकते मागे

महिमा चौधरी बॉलिवूड फिल्म जगतातील सुंदर अभिनेत्रींच्या श्रेणीत येते. ज्याने फार कमी वेळात बॉलिवूडमध्ये आपली खास ओळख निर्माण केली होती. या अभिनेत्रीने बॉलीवूडमध्ये एकाहून एक चित्रपट केले असून चित्रपटांमध्ये दमदार अभिनय करून तिची आठवण आजही प्रेक्षकांच्या मनात ताजी आहे. अभिनेत्री महिमा चौधरीही सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

ताज्या बातम्यांनुसार, बॉलीवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन, बोमन इराणी, परिणीती चोप्रा यांच्या आगामी चित्रपटाचे स्पेशल स्क्रिनिंग आयोजित करण्यात आले होते. त्यात सर्व बॉलीवूड स्टार्स सहभागी झाले होते. ज्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. यातील एक व्हिडिओ अभिनेत्री महिमा चौधरी आणि तिची मुलगी आरियाना चौधरी यांचाही आहे.

जो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री महिमा ब्लॅक टॉप आणि लाल ब्लॅक स्कर्टसोबत मॅचिंग ब्लेझरमध्ये दिसत आहे. त्याच वेळी, त्यांची मुलगी आर्यनाने पांढऱ्या क्रॉप टॉप आणि शॉर्ट्ससह पांढऱ्या शर्टवर मॅचिंग स्नीकर्स घातले आहेत. ती खूप क्यूट दिसत आहे. सोशल मीडियावर हा व्हिडीओ पाहिल्यानंतर यूजर्सनी यावर कमेंट आणि लाईक करायला सुरुवात केली आहे. एका यूजरने लिहिले की, “महिमाची मुलगी अनन्या पांडे, जान्हवी कपूर, सारा अली खान आणि इतर कोणत्याही स्टार किडपेक्षा सुंदर आणि सुंदर आहे.

तर कुणीतरी लिहिलंय, “ही अगदी माझ्या आईची कॉपी आहे, एकाने लिहिलंय की स्टार मुलं एवढ्या मेहनतीनंतर कुठे सुंदर होतात” काहीही न करता महिमा चौधरीची मुलगी खूप क्यूट दिसतेय”. “सगळे एका बाजूला हाय आणि हे फक्त एका बाजूला”. याआधीही महिमा चौधरीला सार्वजनिक ठिकाणी तिची मुलगी अरियानासोबत सपोर्ट करण्यात आला होता.त्यादरम्यान अरियाना खूपच सुंदर दिसत होती.

माहितीसाठी सांगतो की आरियाना ही महिमा चौधरी आणि बॉबी यांची मुलगी आहे. मुखर्जी. बॉबी आणि महिमा यांचे २००६ साली लग्न झाले होते आणि २०१३ मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. महिमा चौधरी सिंगल मदर एरियानाला वाढवत आहे. महिमाने आपल्या मुलाचे संगोपन करण्यासाठी स्वतःला चित्रपटांपासून दूर केले आहे.

काही काळापूर्वी अभिनेत्री महिमा चौधरीने तिची मुलगी अरियानाला कर्करोगाच्या काळात मिळालेल्या पाठिंब्याबद्दल सांगितले होते. सुंदर अभिनेत्री महिमा चौधरीची मुलगी आरियानाच्या सौंदर्याबद्दल बोलताना, महिमा चौधरीची मुलगी खरोखरच खूप सुंदर आणि खूप गोंडस आहे. आई मुलीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *