बॉलिवूड च्या या अभिनेत्र्या जेल ची हवा खाऊन बसल्या आहेत

आम्ही तुमच्यासोबत बॉलीवूड फिल्मी दुनियेतील अशा अभिनेत्रींची चर्चा करणार आहोत ज्या एकापेक्षा एक सुंदर आहेत आणि त्यांच्या सौंदर्याने बॉलिवूडमध्ये आपले स्थान निर्माण केले आहे ते केवळ त्यांच्या अभिनयामुळे. एखाद्या चित्रपटात अभिनेत्याची भूमिका जितकी महत्त्वाची असते तितकीच ती बॉलिवूडच्या चित्रपट जगतातही असते. याच चित्रपटात नायिकेचं महत्त्वही खूप जास्त आहे, तिची भूमिका आणि तिचं सौंदर्य या चित्रपटात जीवंत होतो.

बॉलीवूड फिल्मी दुनियेतील अशाच काही अभिनेत्रींबद्दल आम्ही तुमच्याशी चर्चा करणार आहोत, ज्या चित्रपट प्रवासात प्रसिद्धीच्या झोतात आल्या आणि खूप प्रसिद्धीही मिळाली, पण तरीही त्यांनी अशा काही चुका केल्या ज्यामुळे त्यांना तुरुंगात जावे लागले. तुरुंगवास भोगलेल्या बॉलीवूडच्या सौंदर्यवतींबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो. यामध्ये बॉलिवूडच्या दिग्गज अभिनेत्रींपैकी एक आणि सौंदर्यात सर्व सौंदर्यांना मात देणाऱ्या अभिनेत्री मधुबालाचे नाव पहिले जाते. अभिनेत्री मधुबाला हिची तिच्या काळातील सर्वात सुंदर सौंदर्यवतींमध्ये गणना होते.

१. मधुबाला : बॉलीवूडची अतिशय सुंदर अभिनेत्री मधुबाला हिचेही नाव या यादीत येते. मधुबालाने बॉलीवूडच्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये उत्कृष्ट अभिनय केला होता आणि एकदा 1957 मध्ये मधुबालावर एका चित्रपटासाठी अॅडव्हान्स पैसे घेतल्याचा आरोप झाला होता.नंतर तिने तो चित्रपट करण्यास नकार दिला आणि अॅडव्हान्सचे पैसेही निर्मात्याला परत केले. त्यामुळे निर्मात्याने तिच्यावर पोलिस केस केली.त्यामुळे मधुबालाला बरेच दिवस तुरुंगात राहावे लागले.

२. मोनिका बेदी : या यादीत बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मोनिका बेदीचेही नाव आहे. मोनिकाला 2002 मध्ये तिचा प्रियकर अबू सालेम याच्यासोबत काळाबाजार करताना अटक करण्यात आली होती. दोघांनाही शिक्षा झाली.पण यानंतर मोनिका बेदीने मागे वळून पाहिले नाही. यानंतर बिग बॉस सीझन 2 पासून अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये दिसली आहे.आजकाल मोनिका बेदीच्या ट्विटर अकाउंटवर पाहिले तर ती मॉडेलिंग करताना दिसते.

३. सोनाली बेंद्रे : अभिनेत्री सोनाली बेंद्रेचेही नाव याच श्रेणीत येते. सोनाली बेंद्रे यांनीही तुरुंगाची हवा खाल्ली होती. ती एकदा पिवळा कुर्ता घालून फोटोशूट करून घेत होती, असा आरोप करण्यात आला होता. ज्यामध्ये ओम नमः शिवाय लिहिले होते आणि तिचे फोटो समोर आल्यावर तिच्यावर लोकांच्या धार्मिक भावना दुखावल्याचा आरोप करण्यात आला होता.

४. ममता कुलकर्णी : ममताने बॉलीवूडमधील अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये चमकदार अभिनय केला आहे.तिचे करण अर्जुन, नसीब आणि सबसे बडा खिलाडी हे सुपर डुपर हिट चित्रपट आले आहेत.तिने आपल्या मेहनतीच्या जोरावर बॉलिवूडमध्ये एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. मात्र अभिनेत्री ममता कुलकर्णीनेही आपल्या चुकीच्या धंद्यामुळे तुरुंगाचा वारा खाल्ला आहे.ममता कुलकर्णीला ड्रग्ज पुरवल्याच्या आरोपावरून पतीसह अटक करण्यात आली होती. या कारणामुळे त्याला पोलिसांनी अटक करून कारागृहात ठेवले होते.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *