आलिया ने सातव्या महिन्यात बाळाला जन्म दिल्यामागे हे आहे कारण

रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट हे बॉलीवूडमधील असेच एक जोडपे आहे जे लग्न झाल्यापासून चर्चेत असतात. तर आज ६ नोव्हेंबरला आई-वडील दोघेही झाले असून, आलियाने एका मुलीला जन्म दिला आहे. आलिया-रणबीरला आई-वडील झाल्याबद्दल सर्वसामान्यांपासून तारे-तारकांपर्यंत सतत अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे. त्याचबरोबर केआरकेनेही दोघांचे अभिनंदन केले आहे.

कमाल रशीद खान उर्फ ​​केआरके त्याच्या वादग्रस्त ट्विटसाठी ओळखला जातो, तर आता आलिया आई बनली आहे, यावेळी त्याने तिचे अभिनंदन देखील केले आणि असेही लिहिले की आलिया-रणबीर अवघ्या सात महिन्यांत पालक बनले आहेत. केआरकेने लिहिले, “रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचे 7 महिन्यांत एका सुंदर मुलीचे पालक बनल्याबद्दल अभिनंदन.”

रणबीर-आलिया एप्रिल 2022 मध्ये लग्नाच्या बंधनात अडकले होते आणि त्यानंतर जूनमध्ये आलियाने प्रेग्नन्सी जाहीर केली होती. त्याचवेळी लग्नाच्या सात महिन्यांनंतर त्यांच्या आयुष्यात मुलीचा प्रवेश झाला आहे. केआरकेच्या या ट्विटवर लोकांच्या प्रतिक्रिया येऊ लागल्या आहेत आणि लोक लिहित आहेत की लग्नाच्या वेळी आलिया दोन महिन्यांची गर्भवती होती.

केआरकेच्या ट्विटला उत्तर देताना एका यूजरने लिहिले की, “लग्नाच्या वेळी ती दोन महिन्यांची गरोदर होती.” त्याचबरोबर अनेक यूजर्सनी केआरकेला ट्रोल देखील केले. एका यूजरने KRK साठी लिहिले की, “तुम्ही त्यांचे अभिनंदन करत असताना 7 महिने जोडणे आवश्यक होते का?” त्याचवेळी दुसर्‍या युजरने लिहिले की, “तुम्हाला प्रत्येक गोष्टीत काहीतरी उलटे का म्हणायचे आहे?”

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *