सैफ ची मुलगी सारा पहा कश्या अवस्थेत आणि कोणासोबत दिसली

अभिनेता सैफ अली खान आणि अमृता सिंगची मुलगी सारा अली खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि बॉलिवूड इंडस्ट्रीमधील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. सारा अली खानने फार कमी वेळात आपल्या अभिनयाच्या जोरावर हिंदी चित्रपटसृष्टीत चांगली ओळख निर्माण केली आहे. सारा अली खान आज बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील सर्वात यशस्वी आणि लोकप्रिय अभिनयांपैकी एक आहे आणि तिने तिच्या कारकिर्दीत लोकांसमोर अनेक उत्कृष्ट चित्रपट दिले आहेत.

सारा अली खानने २०१८ मध्ये केदारनाथ या चित्रपटाद्वारे तिच्या चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले होते, ज्यामध्ये दिवंगत सुशांत सिंग राजपूत सारा अली खानच्या विरुद्ध होते. या चित्रपटानंतर सारा अली खानने अद्याप एकही बॉलिवूड चित्रपट केलेला नाही आणि तिने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. सारा अली खानची फॅन फॉलोइंग देखील चांगली आहे सारा अली खानचे इंस्टाग्रामवर लाखो चाहते आहेत आणि त्याची एक झलक पाहण्यासाठी ती उत्सुक आहे.

अलीकडेच तिने तिच्या चाहत्यांसोबत काही फोटो शेअर केले आहेत ज्यात तुम्ही पाहू शकता, जे पाहण्यासाठी चाहते उत्सुक आहेत. तिचे. कौतुक करताना दिसत आहे. अलीकडेच त्याने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्रामवरून त्याचा भाऊ इब्राहिम अली खानसोबतचे काही फोटो शेअर केले आहेत, जे सध्या खूप चर्चेत आहेत. एकत्र खूप सुंदर दिसत आहेत.

सारा अली खान अनेकदा तिचा भाऊ इम्रान अली खान आणि अमृतासोबतचे फोटो शेअर करते. सारा अली खानचा तिच्या भावासोबतचा हा फोटो अशा प्रकारे खेचणे अनेकांना शोभणारे नाही. त्यासाठी त्यांना फोनही करून वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. इन्स्टाग्राम अकाउंटवरही तुम्ही त्यांचे फोटो पाहू शकता. तुम्हाला लेख आवडला असेल तर पेज ला लाईक नक्की करा.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *