शाहरुख ची छोटी अंजली आता झाली आहे मोठी

शाहरुख खान बॉलीवूडमधील एक अतिशय प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व आहे, शाहरुख खानने चित्रपटसृष्टीत एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. ‘कुछ कुछ होता है’ या चित्रपटात तिने शाहरुख खानची मुलगी अंजलीची भूमिका साकारली आहे. सना सईदने तिचा बोल्ड व्हिडिओ फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे, या व्हिडीओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, ती समुद्रकिनारी लाटांमध्ये टू पीस बिकिनी परिधान करताना कशी मजा घेताना दिसत आहे आणि तिने ही बिकिनी घातली आहे.

मी खूप सुंदर दिसत आहे, हे पाहिल्यानंतर कोणते लोक देखील धक्का बसला आहे. या व्हिडिओमध्ये सना सईदने काळ्या रंगाची ब्रा लेट आणि कलरफुल बिकिनी घातली असून ती बीचवर एन्जॉय करताना दिसत आहे. त्यासोबत तिने वन पीस ड्रेसचा फोटो शेअर केला आहे. सना सईदचा हा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर व्हायरल झाला आहे, त्याला आतापर्यंत 22 हजारांहून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत.

या व्हिडिओवर 335 हून अधिक कमेंट्स आल्या आहेत. सना सईदचा हा फोटो पाहून लोक हॉट ब्युटीला लाईक कमेंट करत आहेत. सना सईदने अनेक रिअॅलिटी शोमध्येही काम केले आहे. ती अनेकदा तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत फिरायला जाते आणि सोशल मीडियावर असेच फोटो शेअर करत असते. तिचे असे हॉट फोटो पाहून तिचे चाहते तिचे आणखी कौतुक करत आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *