या मोठ्या कॉमेडियन अभिनेत्याचे झाले निधन

मित्रानो ज्याने जन्म घेतला आहे तो एक दिवस हे जग सोडून जाणार आहे. कितीही श्रीमंत व्यक्ती असो किंवा गरीब एक दिवस सर्वाना जग सोडून जावे लागणार आहे. पैसे असल्यावर माणूस चांगले खाऊ पिऊ शकतो. मौज मजा करू शकतो मात्र अमरत्व प्राप्त करू शकत नाही. आज एक दुःखद घटना घेऊन आम्ही आलो आहोत. जी वाचून तुम्हाला देखील दुःख होईल.

देशातील प्रसिद्ध कॉमेडियन राजू श्रीवास्तव यांचे बुधवारी निधन झाले. १० ऑगस्टपासून हृदयविकाराच्या झटक्याने त्यांना एम्समध्ये दाखल करण्यात आले होते, मात्र आता त्यांच्या प्रकृतीत सुधारणा होत नसल्याने त्यांचे निधन झाले. राजू श्रीवास्तव यांच्या निधनानंतर संपूर्ण टीव्ही इंडस्ट्रीत शोककळा पसरली आहे. त्याचवेळी, देशातील अनेक राजकारणी आणि चित्रपट क्षेत्रातील व्यक्तींनी राजू श्रीवास्तव यांच्या निधनावर तीव्र शोक व्यक्त केला आहे.

राजू श्रीवास्तव यांचा जन्म उत्तर प्रदेशातील कानपूर येथे झाला. त्यांचा जन्म २५ डिसेंबर १९३ रोजी झाला, लहानपणापासूनच त्यांना कॉमेडी करण्याची खूप आवड होती, लहानपणी त्यांचे नाव सत्य प्रकाश श्रीवास्तव होते, जे नंतर त्यांनी राजू असे केले. राजूला कॉमेडी शो द ग्रेट इंडियन लाफ्टर मधून बरीच ओळख मिळाली. आव्हान. यानंतर ते देशातील प्रत्येक घरात ओळखले जाऊ लागले, राजू श्रीवास्तव यांनी अनेक शो आणि अनेक चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. राजू श्रीवास्तव यांनी 1993 मध्ये श्रीवास्तव यांच्याशी लग्न केले आणि त्यांना दोन मुले आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *