Breaking News
Home / कलाकार / या ट्रेंड ची रील बनवत होती विद्या बालन, लचकली कम्बर आणि नंतर

या ट्रेंड ची रील बनवत होती विद्या बालन, लचकली कम्बर आणि नंतर

विद्या बालनचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये विद्या बालन सोशल मीडियावर सुरू असलेल्या ट्रेंडला फॉलो करताना दिसत आहे. ‘भूल भुलैया २’ या चित्रपटातील विद्या बालनची चाहत्यांना सतत आठवण येत आहे. विद्या बालनच्या व्हिडिओने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. या व्हिडिओमध्ये विद्या बालन एका ट्रेंडला फॉलो करताना दिसत आहे.

विद्या बालनच्या तोंडातून एक किंकाळी बाहेर पडताच नृत्य करण्यासाठी नतमस्तक झाले. या व्हिडीओमध्ये विद्या बालन तिचा अभिनय करण्यासाठी नाचायला सुरुवात करताच तिची कंबर लवचिक होते आणि तिच्या तोंडातून किंकाळ्या बाहेर पडतात. विद्या बालनचा हा व्हिडिओ पाहून लोक तिची खिल्ली उडवत आहेत. तुम्ही देखील व्हिडीओ पाहून हसू शकता.

विद्या बालनने वाढत्या वयात असा अभिनय करू नये, असे लोक म्हणतात. लोकांची खिल्ली उडवण्यासारखे, काही लोक म्हणतात की विद्या बालन म्हातारी झाली आहे आणि तिने टीव्ही सेटवर असे वागू नये, विद्या बालनची स्टाईल पाहून तुम्हाला हसू आवरता येणार नाही. विद्या बालनने जीन्स आणि निळा शर्ट घातला आहे आणि ती खुल्या केसांमध्ये खूप छान दिसत आहे आणि ती तिच्या शूट दरम्यान एका झाडाजवळ उभी नाचत आहे.

पहा व्हिडीओ:

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *