Breaking News
Home / कलाकार / “बाॅलीवुडमधुन जवळपास गायब असणारी हि अभिनेत्री अजूनही ईतकी श्रीमंत कशी? काय करते काम?”

“बाॅलीवुडमधुन जवळपास गायब असणारी हि अभिनेत्री अजूनही ईतकी श्रीमंत कशी? काय करते काम?”

बंगाली रसगूल्ला म्हणजेच बाॅलीवुडची ‘ब्लॅक ब्युटी’ अभिनेत्री बिपाशा बसू! बिपाशाचा जन्म ७जानेवारी १९७९ रोजी नवी दिल्लीत झाला आणि आजकाल बिपाशा चित्रपटांपासून दूर असली तरी ती विलासी जीवन जगते. लाइफस्टाइलच्या बाबतीत तो कोणाहूनही कमी नाही, एवढेच नाही तर वयाच्या १७ व्या वर्षी तिने मॉडेलिंग करिअरला सुरुवात केली. त्याच वेळी, दोन दशकांच्या कारकिर्दीत, बिपाशाने अनेक चित्रपट केले ज्यात तिच्या भूमिकेचे खूप कौतुक झाले.

पण तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की लहानपणी तिला कोणीही पसंत केले नाही. कारण ती खूप सावळी आणि जाड होती. इतकंच नाही तर परिस्थिती अशी होती की कॉलेजमध्येही तिचे मित्र तिला तिच्या सावळया रंगासाठी चिडवायचे. अशा परिस्थितीत बिपाशाशी संबंधित काही रंजक गोष्टी आज आपण जाणून घेऊया. बिपाशा बसू आता ४३ वर्षांची आहे आणि ती गेल्या ०६ वर्षांपासून चित्रपटांमध्ये दिसलेली नाही.

बिपाशा शेवटची २०१५ मध्ये आलेल्या अलोन चित्रपटात दिसली होती. यामध्ये तिच्यासोबत करण सिंग ग्रोवरनेही काम केल्याची माहिती आहे, जो नंतर तिचा नवरा बनला आणि मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, बिपाशा पती करणपेक्षा ७ पटीने श्रीमंत आहे. इतकंच नाही तर सेलिब्रिटी नेटवर्थच्या अहवालानुसार, बिपाशा बसूची एकूण संपत्ती सुमारे $१५ दशलक्ष किंवा सुमारे १११ कोटी रुपये आहे, तर पती करण सिंग ग्रोव्हरची एकूण संपत्ती $२ मिलियन किंवा तुलनेत फक्त १५कोटी रुपये आहे.

याशिवाय बिपाशा बसू फिटनेसबाबतही चर्चेत असते. तिने रिबॉक, अरिस्टोक्रेट लगेज, फा डिओडोरंट, गिली ज्वेलरी, कॅडिला शुगर फ्री गोल्ड, हेड अँड शोल्डर्स शैम्पू यासह अनेक कंपन्यांसाठी जाहिराती केल्या आहेत आणि त्यांच्याकडून मोठी कमाई केली आहे. बिपाशा बसूची मुंबईतील पाशा परिसरात दोन घरे आहेत, ज्यांची किंमत करोडोंमध्ये आहे. याशिवाय त्यांचे कोलकाता येथे घर आहे. कार कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाले तर बिपाशाकडे ऑडी-७, पोर्श, फोक्सवॅगन बीटल सारखी लक्झरी वाहने आहेत.

त्याचवेळी, बिपाशा बसू अनेक स्टेज शो देखील करते, ज्यासाठी ती प्रत्येक शोसाठी सुमारे ०२कोटी रुपये घेते. याशिवाय, बिपाशा ४० हून अधिक मासिकांच्या कव्हर पेजवर देखील दिसली आहे. बिपाशा फिटनेसबाबतही खूप जागरूक आहे. त्याचबरोबर काही काळापूर्वी त्यांनी ‘लव्ह युवरसेल्फ ब्रेक फ्री’ नावाची डीव्हीडीही लाँच केली होती.

बिपाशाच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोलायचे तर, बिपाशाने २००१ मध्ये ‘अजनबी’ या थ्रिलर चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आणि या चित्रपटासाठी तिला सर्वोत्कृष्ट महिला पदार्पणाचा फिल्मफेअर पुरस्कार देखील मिळाला. यानंतर त्याने सुपरहिट हॉरर फिल्म ‘राज’ (२००२) मध्येही काम केले. हा चित्रपट त्याच्या करिअरला टर्निंग पॉइंट ठरला. यानंतर बिपाशाने या शैलीतील अनेक चित्रपट केले आणि आजही हॉरर चित्रपट बिपाशाची पहिली पसंती आहेत.

याशिवाय बिपाशाने एकदा एका पोस्टमध्ये सांगितले होते की, जेव्हा तिने सुपरमॉडेल स्पर्धा जिंकली होती. मग प्रत्येक वर्तमानपत्रात त्याची बातमी छापून आली की कोलकात्याची सावळी मुलगी विजेती ठरली. माझी प्रतिभा कोणी पाहिली नाही. माझ्या घरातही माझ्या सावळ्या रंगाची चर्चा होती. माझ्या सावळेपणामुळे मला बाकीच्या अभिनेत्रींपेक्षा वेगळी समजली जायची. या काळात मला स्किन केअर एंडोर्समेंटच्या अनेक ऑफर आल्या पण मी ते नेहमी नाकारले. बिपाशाला भविष्यासाठी शुभेच्छा!

About nmjoke.com

Check Also

१० दिवसांचे लेकरू अन जवान गेला जग सोडून

कोल्हापूर जिल्ह्यातील शिरोळ तालुक्यातील अकीवाटमधील जवान शीतल कोळी (वय 29) यांचे अपघाती निधन झाले. लेकराचे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *