‘फिर हेरा फेरी’ या चित्रपटात केळी मागणारी मुलगी आता झाली मोठी

हेरा फेरी हा चित्रपट आपण सर्वांनी पाहिलाच असेल, हा चित्रपट खूपच प्रेक्षणीय होता आणि सर्वांना तो आवडला होता. हेरा फेरी या चित्रपटाचे आतापर्यंत दोन भाग आले आहेत, पण तरीही लोकांना त्याचा पहिला भाग सर्वाधिक आवडतो. हेरा फेरी चित्रपटाच्या पहिल्या सीझनमध्ये एका लहान मुलीनेही महत्त्वाची भूमिका साकारली होती. ही भूमिका साकारलेली अँजेलिना इदनानी सर्वांना आठवत असेल.

या चित्रपटात ती मजेशीर पद्धतीने कुकुरुकू बोलताना दिसत आहे, जी सर्वांनाच आवडली आहे. चित्रपटात या मुलीचे काही गुंडांनी अपहरण केले आहे आणि ती त्यांना चकमा देऊन सोडून देते. त्यानंतर ती चित्रपटात परेश रावल सुनील शेट्टी आणि अक्षय कुमारला भेटते, तिघेही या मुलीची काळजी घेतात. चित्रपटातील केळी मागणारा सीन खूप गाजला. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ती खूप मोठी झाली आहे आणि आजकाल ती परदेशात आपले जीवन व्यतीत करत आहे.

एंजेलिना इदनानीने २००६ मध्ये हेरा फेरी साही या चित्रपटातून बालकलाकार म्हणून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती, त्यानंतर तिने तारा रम पम या चित्रपटातही काम केले होते. हे दोन्ही चित्रपट लोकांना आवडले आणि त्यानंतर खूप लोकप्रिय झाले पण त्यानंतर ती कधीच बॉलीवूडकडे वळली नाही आणि आज ती तिच्या पालकांसह युनायटेड स्टेट्सला शिफ्ट झाली.

तिचे शालेय शिक्षण मुंबईतून झाले आणि त्यानंतर तिने सिंगापूरमधून ग्रॅज्युएशन केले आणि त्यानंतर तिने फॅशन मॅनेजमेंटमध्ये पदवी मिळवली. पण आज ती आता कशी दिसते हे फार कमी लोक तिला ओळखतात. कारण लहानपणीच वडील वारले आणि आईने त्यांची काळजी घेतली. अँजेलिना चित्रपटांसोबतच बॉलिवूडच्या जाहिरातींमध्येही दिसली आहे, पण ती बऱ्याच काळापासून बॉलिवूडच्या इतिहासापासून दूर होती, मात्र आता अलीकडेच तिने इंटरनेटवर काही फोटो शेअर केले आहेत, जे खूप व्हायरल होत आहेत. यानंतर एकदा तो पुन्हा चर्चेत राहिला. यामध्ये ती तिच्या कुटुंबासोबत परदेशात दिसणार आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *