पोपटलालची खरी बायको पाहून तुमचे होश उडतील

तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये तुम्ही पोपटलालला पाहिलं असेल जो नेहमी बॅचलर म्हणून फिरत असतो. या शोमध्ये कॅरेक्टर्सची कॉमेडी करून लोक आपला हसा रोखू शकत नाहीत. हा शो आजही अनेकांना आवडतो. या शोच्या कॅरेक्टरमध्ये जेठालाल दया पोपटलालने चार चाँद लावले, या शोचे कॅरेक्टर पेपर क्लासला खूप आवडते. पोपटलालला शोमध्ये बराच काळ सिंगल दाखवण्यात आले आहे.

जेव्हा त्यांच्याशी लग्न करण्याचा प्रयत्न केला जातो तेव्हा पोपटलाल काही मूर्खपणाचे काम करतात ज्यामुळे प्रेक्षक हसतात. हाच पोपटलाल खऱ्या आयुष्यात दिसला तर ती खूप सुंदर आहे आणि तिच्या खऱ्या आयुष्यात पाहिली तर ती विवाहित आहे आणि तिला तीन मुले आहेत. पोपटलाल हा टीव्ही शोमधील पत्रकार आहे, जो लग्नासाठी सर्व प्रयत्न करायला तयार आहे.

पण प्रत्येक वेळी त्याचे नशीब त्याचा विश्वासघात करते. खऱ्या आयुष्यात पोपटलाल यांचे नाव श्याम पाठक आहे आणि ती त्यांची अतिशय सुंदर पत्नी आहे आणि त्यांना 3 मुले देखील आहेत. पण जर आपण तारक मेहता के उल्टा चष्माबद्दल बोललो तर हळूहळू लोकांनी हा शो पाहणे कमी केले आहे आणि लोकांना तो फारसा आवडलाही नाही. यामुळे शोचे पात्र शो सोडत आहेत, निर्मात्यांनुसार पात्रांचा करार पूर्ण झाला आहे, त्यामुळे शोमध्ये नवीन पात्र आणले जात आहेत.

 

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *