aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

चित्रपट सृष्टीत फ्लॉप होऊनही उर्वशी रौतेला कशी जगते आलिशान जीवनशैली, हे काम करून कमवत आहे पैसे

बॉलिवूड चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री उर्वशी रौतेला सोशल मीडियावर कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. अलीकडे, ती भारतीय यष्टीरक्षक आणि फलंदाज ऋषभ पंत यांच्याशी झालेल्या वादांमुळे देखील चर्चेत आली आहे. त्याचवेळी ऋषभ पंत आणि उर्वशी यांच्यात सोशल मीडियावर वाद झाला, त्याची सोशल मीडियावर बरीच चर्चा झाली.

उर्वशी रौतेलाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, तिने आतापर्यंत तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये कोणताही खास चित्रपट केलेला नाही, पण तरीही ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. त्याचे बहुतेक चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप ठरले आहेत. आत्तापर्यंत त्याने पागलपंती सिंग साहब द ग्रेट भाग जाने सारखे ग्रेट ग्रँड मस्ती हेट स्टोरी सारखे चित्रपट केले आहेत, परंतु प्रेक्षकांनी त्याला फारसे पसंत केलेले नाही किंवा अजूनपर्यंत.

पण असे असूनही उर्वशी रौतेला नेहमीच चर्चेत असते, परंतु उर्वशी रौतेला तिची आलिशान जीवनशैली जगते असूनही हा चित्रपट आज प्रदर्शित झालेला नाही. त्याच्याकडे करोडोंची संपत्ती आहे, पण चित्रपटात काम न करूनही त्याच्याकडे एवढी संपत्ती कुठून आली हे तुम्हाला माहीत आहे का? आज उर्वशी रौतेला चित्रपटांमध्ये काम करत नाही, पण असे असूनही ती काही मोठ्या खासगी कंपन्यांसोबत आयटम साँग करते आणि त्यात ती दिसते.

तिची गाणी लोकांना आवडतात आणि त्यासाठी ती करोडो रुपये घेते. उर्वशी रौतेला (उर्वशी रौतेला आयटम साँग) आज एक आयटम साँग करण्यासाठी एक ते दोन कोटी रुपये घेते. अशाप्रकारे तिने तिच्या सुंदर आणि स्टायलिश पसंती जिंकल्या, म्हणून आम्ही मोठ्या ब्रँडच्या जाहिरातींसाठी देखील साइन इन करताना पाहिले जाऊ शकते.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *