“टीव्ही मालिका,चित्रपट वगैरे काहीही नसताना ही अभिनेत्री नक्की कशी करते कमाई? नवर्याला सोडुन आता राहते कशी?”

हिंदी सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री मलायका अरोरा हिला आज कोणतीही ओळख रुचलेली नाही. मलायका अरोराने ग्लॅमर इंडस्ट्रीत स्वतःची ओळख निर्माण केली आहे. ते चित्रपट विश्वातील एक चमकणारे नाव आहे. तिने अनेक चित्रपटांमध्ये आयटम नंबर करून प्रेक्षकांना वेड लावले आहे. आज आहे तिचा वाढदिवस आणि मलायका आता ४९ वर्षांची झाली. तिचा जन्म २३ ऑक्टोबर १९७३ रोजी मुंबईत झाला.

मलायका अरोराने चित्रपटांमध्ये अभिनेत्री म्हणून काम केले नाही, जरी तिची ओळख आणि लोकप्रियता कोणत्याही मोठ्या अभिनेत्रीसारखी आहे. तिने व्हिडिओ जॉकी म्हणून काम केले आहे तर मलायका देखील तिच्या काळातील प्रसिद्ध मॉडेल आहे. मलायका अरोरा हिने एक उत्तम डान्सर म्हणूनही आपला ठसा उमटवला आहे. त्याचबरोबर तिचे सौंदर्य, फिटनेस आणि फॅशन सेन्सचेही चाहते वेडे झाले आहेत.

मलायका सोशल मीडियावर तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. अभिनेत्रीने इंस्टाग्रामवर मजबूत फॅन फॉलोइंग राखले आहे जिथे तिचे चाहते तिच्यावर खूप प्रेम करतात. लोकप्रियता आणि सौंदर्याच्या बाबतीत मलायका अरोरा जिथे एका मोठ्या अभिनेत्रीप्रमाणे आहे, तिथे ती श्रीमंतीच्या बाबतीतही खूप पुढे आहे. ती ना चित्रपटात काम करते ना टीव्ही मालिकांमध्ये. असे असूनही मलायका करोडो रुपयांची मालक आहे आणि ती खूप कमावते.

मोठ्या पडद्यापासून दूर राहूनही मलायका अरोरा कमाईच्या बाबतीत खूप पुढे आहे. प्रथम आम्ही तुम्हाला अभिनेत्रीच्या एकूण संपत्तीबद्दल सांगू. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मलाइकाची संपत्ती सुमारे १०० कोटी रुपये आहे. मलायका एका आयटम डान्ससाठी जवळपास १.७५ कोटी रुपये घेते. मलायकाच्या कमाईचा मोठा स्रोत सध्या जाहिराती आणि टीव्ही रिॲलिटी शो आहे.

तिने टीव्हीवर नच बलिए, नच बलिये सीझन-०२,जरा नच के देखा, झलक दिखला जा अशा अनेक शोमध्ये जज म्हणून काम केले आहे. शोचा जज म्हणून तिला भरघोस फी मिळते. मिळालेल्या माहितीनुसार, मलायकाच्या कमाईमध्ये ३० हून अधिक ब्रँड एंडोर्समेंटचाही मोठा वाटा आहे. अलीकडेच मलायकाने गीता कपूर आणि टेरेन्स लुईस यांच्यासह भारतातील सर्वोत्कृष्ट डान्सर शोचे जज केले. नुकताच हा शो संपला. मलायका अरोरा वयाच्या ४८ व्या वर्षीही २५ वर्षांच्या मुलीसारखी दिसते. ते सौंदर्य आणि तंदुरुस्तीचे अद्भुत मिश्रण आहेत. या वयातही त्यांनी जिम आणि योगाने स्वत:ला तरुण आणि सुंदर बनवले आहे. ती मुंबईत योगा स्टुडिओही चालवते.

मलायकाच्या संपत्तीनंतर आता तिच्या कार कलेक्शनवर एक नजर टाकूया. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मलायका Range Rover, BMW 7Series 730LD, Toyota Innova Crysta, BMW X7 सारख्या महागड्या कारची मालक आहे. मलायका अरोरा मुंबईतील बांद्रा येथे एका फ्लॅटमध्ये राहते. मलायकाच्या या आलिशान घराची किंमत जवळपास ११ कोटी रुपये आहे.

मलायकाच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर तिने १९९८ मध्ये अभिनेता अरबाज खानसोबत लग्न केले. दोघांना एक मुलगा अरहान खान आहे. मलायका आणि अरबाज यांचा २०१७ मध्ये घटस्फोट झाला. घटस्फोट झाल्यापासून मलायका अभिनेता अर्जुन कपूरला डेट करत आहे. दोघांमधील नात्याची सर्वांनाच कल्पना आहे. दोघांनाही लवकरात लवकर लग्न करताना पाहण्याची चाहत्यांची इच्छा आहे. मलायकाला भविष्यासाठी शुभेच्छा!

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *