केजीएफ मधलया रॉकीचा मुलगा पहा कसा दिसतो

‘KGF’ चित्रपटाच्या अफाट यशाने यश पॅन इंडियाचा स्टार बनला आहे. रॉकी भाई दक्षिणेपासून ते हिंदी पट्ट्यातील प्रेक्षकांचा आवडता स्टार बनला आहे. त्याच्या चित्रपटांपासून ते त्याच्या सोशल मीडिया पोस्टपर्यंत चाहते आतुरतेने वाट पाहत असतात. यश सोशल मीडियावर क्वचितच सक्रिय असला तरी तो एखादी पोस्ट शेअर करताच ती लगेच व्हायरल होते. सध्या त्यांनी मुलगा यथर्वच्या वाढदिवसानिमित्त एक फोटो शेअर केला आहे.

यश आणि त्याची पत्नी राधिका पंडित यांचा मुलगा यथर्व तीन वर्षांचा झाला आहे. 30 ऑक्टोबर रोजी त्यांचा वाढदिवस साजरा करण्यात आला. यादरम्यान यश आणि राधिका यांनी त्यांच्या मुलाच्या वाढदिवसानिमित्त त्यांच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर एक पोस्ट शेअर केली आहे. यथर्वला त्याच्या तिसऱ्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देण्यासाठी अभिनेत्याने एक सुंदर चिठ्ठीही लिहिली आहे.

यशने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर मुलगा यथर्वसोबतचे फोटो शेअर केले आहेत. अभिनेत्याने त्याच्या पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले, ‘हॅपी बर्थडे माय बॉय.. डोळ्यांनी जग पहा.’ दुसरीकडे, राधिका पंडितने सोशल मीडियावर तिचा मुलगा यथर्वसाठी वाढदिवसाच्या सुंदर संदेशात लिहिले आहे की, ‘माझ्या प्रिय मुला, तू नेहमी माझ्या हृदयात राहशील, तुझ्यावर प्रेम करतो यथर्व, माझ्या अनमोल, वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.’

वर्क फ्रंटवर, यश त्याच्या आगामी प्रोजेक्टमध्ये कुमार मुफ्ती चित्रपट दिग्दर्शक नार्थनसोबत एकत्र काम करू शकतो. मात्र, दोघांनीही याला दुजोरा दिलेला नाही. अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र 2’ या चित्रपटात यशची दमदार भूमिका दिसणार असल्याच्या बातम्याही अलीकडे येत होत्या पण करण जोहरने या वृत्ताचे खंडन केले.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *