aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7
aa7ea476d48454beaa90ce3ef857b1d7

जिम्बाब्वे ने भारताला हरवलं तर मी जिम्बाब्वे च्या कोणत्याही तरुणाशी लग्न करेल पाकिस्तानी अभिनेत्रीच चालेज

भारत-झिम्बाब्वे सामन्याबाबत पाकिस्तानी अभिनेत्रीने मोठे वक्तव्य केले आहे. झिम्बाब्वेने भारताला हरवले तर तिथल्याच कोणाशी तरी लग्न करेन, असे तिने सांगितले. भारतीय क्रिकेट संघाला २०२२ च्या टी २० विश्वचषक स्पर्धेत झिम्बाब्वेविरुद्ध शेवटचा सामना खेळायचा आहे. झिम्बाब्वेने हा सामना जिंकला तर त्याचा फायदा पाकिस्तानला मिळू शकतो.

हा सामना झिम्बाब्वेने जिंकावा यासाठी पाकिस्तानी चाहते वेगवेगळ्या प्रकारे शुभेच्छा देत आहेत. याबाबत आता पाकिस्तानी अभिनेत्रीने एक अनोखे ट्विट केले आहे. सहार शिनवारी नावाच्या अभिनेत्रीने तिच्या ट्विटमध्ये झिम्बाब्वेच्या लोकांसमोर एक ऑफर ठेवली आहे. तिने आपल्या ट्विटमध्ये लिहिले आहे की, “जर झिम्बाब्वेच्या संघाने चमत्कार केला आणि शेवटच्या सामन्यात कसा तरी भारताला हरवले तर मी त्याच्याशी लग्न करेन.”

भारताने आपले तीन सामने जिंकले असून उपांत्य फेरीतील त्यांचा मार्ग सोपा आहे. पाकिस्तानसाठी हे प्रकरण उलटे आहे आणि त्यांना उपांत्य फेरी गाठण्यासाठी बरीच पैज लावावी लागणार आहेत. सर्वप्रथम पाकिस्तानला सध्या सुरू असलेला दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धचा सामना जिंकावा लागेल आणि त्यानंतर त्यांना शेवटचा सामनाही जिंकावा लागेल.

याशिवाय दक्षिण आफ्रिकेतील शेवटच्या सामन्यात भारताचा पराभव किंवा पराभवाचीही अपेक्षा त्यांना करावी लागेल. झिम्बाब्वेने चमत्कार करून भारताचा पराभव करावा, अशी पाकिस्तानातील जनतेची इच्छा असली, तरी ते स्वत: झिम्बाब्वेचे बळी ठरले आहेत. झिम्बाब्वेने केवळ 130 धावा करूनही पाकिस्तानचा पराभव केला आणि उपांत्य फेरीत जाण्याच्या त्यांच्या आशांना धक्का दिला.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *