काॅमेडीक्वीन बाल “गंगुबाई” आता झालीय मोठी…कशी दिसते? बघाचं !

हास्यविनोदचं या धकाधकीच्या जीवनात तारु शकतो. आणि सततचा ताण निवारण्यासाठी हसणे आवश्यक झाले आहे, कारण हसण्यामुळे आपल्या आयुष्यातील सर्व ताणतणाव झटपट अदृश्य होतात. आपण हसण्यासाठी नेहमी कॉमेडी शोकडे वळतो. लहान मुलापासून वृद्ध या कॉमेडी शोमध्ये गुंतून जातात. म्हणजे कॉमेडी शोमध्ये कोणतीही वयोमर्यादा सेट केलेली नाही. या शोमध्ये सर्व वयोगटातील लोक विनोद करताना दिसतात. या शोमध्ये अशी काही मुलं आहेत जी लहान वयातच अप्रतिम असतात.

अशा कॉमेडी शोद्वारे करिअरची सुरुवात करणारी सलोनी आज मोठी झाली आहे. सलोनीने बालकलाकार म्हणून आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात केली. त्या वेळी हे पहाण्यासारखे बरेच होते आणि तिच्या चतुराईमुळे तिने लोकांच्या हृदयात स्वत: साठी स्थान निर्माण केले. पण हि लहान कलाकार कधी मोठी झाली हे कोणालाही कळलेच नाही.

काल एक निरागस आणि गोंडस दिसणारी मुलगी आज खूप मोठी झाली आहे आणि बर्‍यापैकी बदलली आहे. आता कॉमेडी शोमधील गंगूबाई मोठी झाली आहे. या व्यक्तिरेखेने तिने लोकांना खूप हसवले आहे. सलोनी डॅनी असे तिचे पूर्ण नाव आहे. सलोनी डॅनी एक भारतीय अभिनेत्री आणि स्टँडअप कॉमेडियन आहे. सलोनीने बालपणापासूनच अभिनयाला सुरुवात केली.

सलोनी डॅनीचा जन्म १जुन जून २००१ रोजी महाराष्ट्रातील पुणे येथे झाला. सलोनीने वयाच्या ३र्या वर्षापासूनच करिअरची सुरुवात केली. सलोनी डॅनीने टीव्ही व्यतिरिक्त अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. याशिवाय तिने मराठी मालिका आणि मराठी चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. २००९ मध्ये सलोनीने छोटे मीया या दूरचित्रवाणी कॉमेडी शोमध्ये भाग घेतला होता आणि ती या कार्यक्रमाची विजेती होती. या शोच्या माध्यमातून सलोनी डॅनीला चांगलीच ओळख मिळाली. या शोमध्ये सलोनीने गंगूबाईची भूमिका साकारली होती.

सलोनीने अनिल कपूर आणि सुष्मिता सेन यांची मुलगी टुक-टुक हिची भूमिका ‘नो प्रॉब्लम’ या चित्रपटात केली होती. याशिवाय सलोनी शाहरुख खान, अमिताभ बच्चन आणि अनेक कलाकारांचीही नक्कल करते. अगदी अमिताभ बच्चन आणि शाहरुख खान यांच्यासमोर तिने त्यांची नक्कल केली. त्या दोन्ही स्टार्सनी सलोनीच्या कामाचे खूप कौतुक केले. ज्या वयात मुलांना व्यवस्थित बोलायचे देखील माहित नसते अशा वयात सलोनीने स्वतःची एक ओळख बनविली. आज प्रत्येकजण सलोनीला तिचे पात्र गंगूबाई म्हणून ओळखतो.

सलोनीने आपल्या गंगूबाई या व्यक्तिरेखेने लोकांचे खूप मनोरंजन केले. सुंदर दिसणारी सलोनी डॅनी आता खूपच मोठी झाली आहे आणि ती खूपच सुंदर दिसू लागली आहे. आता सलोनी १९ वर्षांची असून तिचा अभ्यास पूर्ण करण्यात मग्न आहे. जेणेकरून तिला मिळालेला ब्रेक कॅमेर्‍यासमोर पूर्ण होईल. अभ्यास संपल्यानंतर ती पुन्हा कॅमेर्‍याकडे वळेल.सलोनीला भविष्यासाठी शूभेच्छा!

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *