करिष्मा कपूर ची मुलगी पण देते मोठ्या मोठ्या हिरोईन ला टक्कर

बॉलीवूडमध्ये एकापेक्षा एक अभिनेत्री आहेत, करिश्मा कपूर देखील त्या अभिनेत्रींपैकी एक आहे. करिश्मा कपूर खूप सुंदर आहे, तिचे निळे निळे डोळे, तिचे सुंदर रूप आजही तिच्या स्टाइलवर मरते. करिश्मा कपूर प्रमाणेच तिची मुलगी समायराही आज हिरॉईनला स्पर्धा देते, वयाच्या १७ व्या वर्षी तिचा बोल्डनेस पाहून फॅन्सचे होश आजही चित्रपटांपासून दूर आहेत, पण तिने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे.

करिश्मा कपूर सोशल मीडियावर पण खूप सक्रिय राहते. जेव्हा ती तिचे फोटो शेअर करते तेव्हा तिचे चाहते तिचे फोटो खूप लाइक करतात आणि प्रेमाचा वर्षाव करतात. पण कदाचित तुम्हाला माहित असेल की करिश्मा कपूर प्रमाणे तिची मुलगी अदारा देखील खूप सुंदर आहे. ती १७ वर्षांची आहे आणि मुलगी अदारा सौंदर्याच्या बाबतीत बड्या अभिनेत्रींनाही मागे टाकते.

समायरा कपूरचा हिंदी नवीन फोटो सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, हे फोटो पाहिल्यानंतर तुम्हाला समायरा कपूरला ओळखणे कठीण होईल. करिश्मा कपूरची लाडली समायरा ही बॉलिवूडमधील सर्वात लोकप्रिय स्टार किड्सपैकी एक आहे, अशा परिस्थितीत सुहाना खान आणि कर खुशी कपूर सारख्या लोकांना त्यांच्याबद्दल जाणून घेण्याची खूप उत्सुकता आहे. करिश्मा कपूरची मुलगी अदारा जी चष्मा घालायची. आज मला अशा चित्रांमध्ये ओळख मिळत नाहीये, या चित्रांमध्ये मी खूप बोल्ड स्टाईलमध्ये दिसत आहे.

सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या या फोटोंमध्ये समायरा कपूरचा लूक खूपच बदलताना दिसत आहे. पहिल्या फोटोंमध्ये तिने पांढऱ्या रंगाचा सिल्व्हर टॉप घातला आहे, या फोटोमध्ये समायरा पाहिल्यानंतर, करिश्मा कपूर तुझीच आहे, गळ्यात छान साखळी आणि लहराती केसांच्या कानात हुप्स घातलेली दिसते. सुंदर दिसत असताना दुसऱ्या छायाचित्रात स्मियाने डिपनेक टॉप घातला आहे आणि आरशासमोर उभं राहून सेल्फी काढत आहे, या फोटोंना सोशल मीडियावर खूप पसंती दिली जात आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *