कंगना ने केले गुपित उघड म्हणाली त्या रात्री शाहिदने खूप वेळ

कंगना राणौत आज एक अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते जी तिच्या कूल स्टाइलसाठी ओळखली जाते. नुकतीच कंगना रणौत ‘धडक’ चित्रपटात दिसली होती, लोकांना या चित्रपटाकडून खूप अपेक्षा होत्या. पण जो चित्रपट फ्लॉप ठरला होता, कंगना आता तिच्या आगामी प्रोजेक्टमध्ये व्यस्त आहे, तुम्हाला सांगू द्या की कंगना गेल्या 16 वर्षांपासून फिल्म इंडस्ट्रीत काम करत आहे आणि तिने अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम करून प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत.

स्वत:च्या हिमतीवर चित्रपट चालवू शकणारी हिरोईन मानली जाते.असे बॉलीवूडच्या राणीने म्हटले आहे, कंगनाने आतापर्यंतच्या कारकिर्दीत उत्तम चित्रपट दिले आहेत. नुकताच त्याचा धाकड हा चित्रपट फ्लॉप ठरला होता. त्याच वेळी, २०१७ मध्ये त्याचे रंग चित्रपट देखील प्रेक्षकांना आवडले नाहीत, अशा प्रकारे हा चित्रपट फ्लॉप झाला आहे. अभिनेता शाहिद कपूर रंगून चित्रपटातही दिसला होता, आपणास सांगूया की त्याने याच चित्रपटात शाहिदसोबत काम केले आहे.

जे फारसे आवडले नाही, या चित्रपटात शाहिद (शाहिद कपूर) आणि कंगना यांच्यात बरेच इंटिमेट सीन्स चित्रित करण्यात आले होते. या चित्रपटातील दोन्ही कलाकारांची जोडीही प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरली होती. एका मुलाखतीदरम्यान कंगनाने या चित्रपटाशी संबंधित एक किस्सा सांगितला, ज्याची खूप चर्चा होत आहे. त्याने सांगितले की, एका दिवसात चित्रपटाचे शुटिंग संपवून परत येत असताना त्याला थांबायला जागा मिळाली नाही.

कदाचित त्याला एक छोटीशी झोपडी सापडली असेल. मात्र शहीद झाल्यामुळे ती रात्रभर झोपू शकली नाही. त्याने सांगितले की तो रात्रभर त्याच्या मित्रांसोबत गाणी वाजवत राहिलो, त्यामुळे मला खूप त्रास झाला आणि रात्रभर गोंगाटात झोपही आली नाही. कंगना राणौतच्या ओटीपीवरही तिने पदार्पण केले आहे. ज्यामध्ये ती एकता कपूरच्या खिलाफतमध्येही दिसली होती आणि तिने हा शो होस्ट केला होता, तो देखील प्रेक्षकांना आवडला आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *