अभिनेत्री बायको आणि राजकारणी नवरा ८ वर्ष्यापासून नाही केले सम्बन्ध म्हणून

आज आम्ही तुम्हाला जी बातमी सांगणार आहोत ती ओडिया चित्रपट अभिनेत्री वर्षा प्रियदर्शिनी आणि अभिनेता-लोकसभा खासदार, भाजप नेते अनुभव मोहंती यांची आहे, जी सध्या खूप चर्चेत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की आजकाल सोशल मीडियावर त्याची आणि त्याच्या हेडलाईन्स खूप आहेत. दरम्यान, कटकच्या एडीजी एम कोर्टाने अनुभव मोहंती यांच्या याचिकांवर मोठा निकाल दिला आहे.

न्यायालयाने वर्षा प्रियदर्शिनीला अनुभव मोहंती यांचे वडिलोपार्जित निवासस्थान दोन महिन्यांत रिकामे करण्याचे आदेश दिले आहेत, तसेच वर्षाला दर महिन्याला राहण्यासाठी ३० हजार रुपये देण्याचेही निर्देश दिले आहेत. याबद्दल सांगूया की, तिच्या पतीने वर्षाविरोधात कोर्टात अर्ज दाखल केला होता आणि त्याने तिला तिचं घर सोडण्यास सांगितलं होतं. त्यांनी सांगितले की मी त्यांच्यासाठी व्यवस्था करण्यास तयार आहे, त्याशिवाय दुसऱ्या याचिकेत त्यांनी उत्पन्नाचे स्रोत उघड करण्याची मागणी केली आहे.

आठवडाभर न्यायालयात सुनावणी होऊन निर्णय राखून ठेवण्यात आला. या प्रकरणी खासदार अनुभव मोहंती यांनी सोशल मीडियावर कुठेतरी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगितले आहे. त्याने एक व्हिडिओ देखील अपलोड केला आहे ज्यामध्ये त्याने सांगितले की, आपल्या पत्नीसोबतच्या शारीरिक संबंधांचा संदर्भ देत तो म्हणाला की आमच्या लग्नाला ८ वर्षे झाली आहेत. मात्र इतक्या वर्षांनंतरही पत्नी बरसाणे यांनी संबंध ठेवण्यास परवानगी न दिल्याने मी मानसिक तणावातून जात आहे. मी आणखी किती दिवस वाट पाहणार, असे त्यांनी या व्हिडिओद्वारे लोकांना सांगितले.

अनुभव मोहंती यांनी २२०१३ मध्ये राजकारणात प्रवेश केला. त्याने २०१४ मध्ये बारशा प्रियदर्शिनीसोबत लग्न केले होते, मात्र तेव्हापासून दोघांमध्ये खूप मतभेद निर्माण झाले होते, मात्र पत्नीला प्रदर्शनासोबत सेक्स करू न दिल्याने त्याने २२०२० मध्ये घटस्फोटासाठी कोर्टात दाद मागितली होती. यानंतर वर्षा यांनी मोहंती यांच्यावर कौटुंबिक हिंसाचार आणि इतर महिलांशी संबंध असल्याचा आरोपही केला होता, ज्यावर न्यायालयाने अद्याप निर्णय घेतला नव्हता, मात्र आता या प्रकरणात न्यायालयाने निर्णय दिला आहे.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *