“रांचीचा धोनी आता झाला पक्का पुणेकर….बघाचं!”

भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी आज भलेही क्रिकेट मधून निवृत्त झाला असेल, पण तो अनेकदा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत राहतो आणि आजच्या काळात MS धोनी त्याच्या उत्कृष्ट कामगिरी मुळे यशस्वी आणि लोकप्रिय आहे. सध्या धोनी त्याच्या नवीन घरामुळे चर्चेत आहे, जे त्याने नुकतेच पिंपरी चिंचवड, पुणे येथे घेतले आहे. धोनीचे हे नवीन घर रावेत येथील एस्टाडो प्रेसिडेंशियल सोसायटी मध्ये आहे. या नवीन घराची किंमत अद्याप जाहीर करण्यात आलेली नाही.

घर दिसायला खूप सुंदर आणि आलिशान आहे. धोनीने गेल्या वर्षी मुंबईत नवीन घरही खरेदी केले होते, ज्याचे काही फोटो धोनीची पत्नी साक्षीने सोशल मीडियावर पोस्ट केले होते आणि आता धोनीने पुण्यात आणखी एक नवीन घर घेतले आहे. धोनीची पत्नी साक्षी सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि अनेकदा साक्षी स्वतःचे आणि तिच्या कुटुंबाचे सुंदर फोटो पोस्ट करत असते जे खूप व्हायरल होतात आणि गेल्या वर्षी साक्षी धोनीने तिच्या मुंबईतील नवीन घराचे काही फोटो शेअर केले होते आणि त्याची काही छान झलक दाखवली होती.

धोनीच्या या घराचे बांधकाम सुरू आहे आणि लवकरच हे घर तयार होईल. आजच्या काळात जिथे महेंद्रसिंग धोनी ४ आलिशान घरे आणि फार्महाऊसचा मालक बनला आहे, त्याचं बालपण मॅकॉन कॉलनीत दोन खोल्यांच्या घरात गेलं आहे. त्याच्या मेहनती, समर्पण आणि क्षमतेमुळे त्याने एक ओळख निर्माण केली आहे आणि खूप नाव आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे.

आजकाल धोनी त्याच्या रांचीच्या फार्महाऊस वर आपल्या संपूर्ण कुटुंबा सोबत वेळ घालवत आहे आणि धोनीच्या या फार्म हाऊसचे नाव कैलाशपती आहे आणि त्याचे फार्महाऊस संपूर्ण सात एकर मध्ये पसरलेले आहे आणि धोनीचे हे फार्महाऊस आतून सुंदर आणि आलिशान दिसत आहे. भारतीय क्रिकेट संघाचे जवळजवळ सर्व खेळाडू या फार्म हाऊसवर आले आहेत. धोनीच्या फार्म हाऊस मध्ये स्विमिंग पूल ते इनडोअर स्टेडियम आणि जिम अशा अनेक सुविधा आहेत.

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *