Breaking News
Home / कलाकार / दोन चोराने अशी केली तरुण बाई सोबत मजा पहाटे पाच वाजता तिला

दोन चोराने अशी केली तरुण बाई सोबत मजा पहाटे पाच वाजता तिला

कोलकाता येथील एक अनोखी घटना समोर आली आहे. सोनसाखळी चोर प्रदीप आणि विशाल हे रोज पहाटे पाच सहाच्या सुमारास चोरी करायला निघत असे. रोजप्रमाणे ते चोरी करायला निघाले होते. पहाटे चालायला, पळायला, व्यायामाला, लवकर कामाला निघणारे लोक असतात. पहाटे जास्त गर्दी नसल्याने ते अश्या ठिकाणी जात होते. ज्या ठिकाणी एक दोन लोक असतील.

कोलकाता मधील अश्याच एका लोकवस्तीत ते पहाटे पाच ला गेले. त्यांनी एका महिलेच मंगळसूत्र चोरल आणि नंतर ते दुसऱ्या एका एरियामध्ये गेले. त्यांना कोणी दिसत नव्हते. अचानक एक सुंदर महिला त्यांना दिसली आणि त्यांनी इरादा बदलला. महिला जात असताना त्यांनी तिचे चैन खेचण्याचा प्रयत्न केला पण ती निघाली नाही. म्हणून त्यांनी बाईक थांबवून तिला भीती दाखवली. त्यानंतर ती जागेवर थांबली.

त्या महिलेला एका कोपऱ्यात जाण्यास सांगितले. त्यानंतर ती कोणी येणार नाही अश्या ठिकाणी गेली. विशाल तिच्या मागच्या बाजूला गेला आणि दाताने तिची चैन तोडण्याचा प्रयत्न करू लागला. त्यावर तिने विशाल ला मिठी मारली पूर्ण अं’ग विशाल ला स्पर्श झाल्याने त्याला देखील होश राहिला नाही. त्यानंतर त्याने तिला घट्ट मिठी मारली आणि सर्व झाले. हे पाहून प्रदीपला देखील राहवले नाही. विशाल चे काम झाल्यावर प्रदीप ने देखील त्या महिलेसोबत मजा केली. हि सर्व घटना सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यात कैद झाली आहे.

About nmjoke.com

Check Also

“रात्री अपरात्री शेतीला पाणी भरतायं? पण, #बिबट्या आणि ईतर प्राण्यांची भीती वाटतीयं? मग, शेतकर्याची हि आयडियाची कल्पना बघाचं!”

“आजकालच्या धावपळीच्या जगात , अत्यंत बेभरवशाचे आयुष्य जगताना सर्वांनाच अनंत अडचणींना तोंड देत आयुष्य जगावे …

Leave a Reply

Your email address will not be published.